Eti mechi za kirafiki haswa mchangani huongeza kiwango...

Eti mechi za kirafiki haswa mchangani huongeza kiwango...

kuongelea ngono ni lazima....na matangazo yoote hayo ya condom kama bado hutumiii basi acha kabisa usifanye....lakini ni lazima kuongelea ngono..... Wewe ni mtu mzima unajua nini naongelea........

mimi sijakataza watu kuongelea ngono na hata nikikataza neno langu sio sheria. Mimi ninachoshangaa ni watu ku support wanandoa kutokuwa waaminifu katika ndoa zao. Nadhani utakuwa umenielewa sasa.
 
mimi sijakataza watu kuongelea ngono na hata nikikataza neno langu sio sheria. Mimi ninachoshangaa ni watu ku support wanandoa kutokuwa waaminifu katika ndoa zao. Nadhani utakuwa umenielewa sasa.

Hiyo sio nzuri kucheat kwenye ndoa......... na endapo mtu anazidiwa lazima atumie mpira.....
 
mmh baba mechi 3 kwa cku? hiyo hatari mmh ni noma xana
 
Last edited by a moderator:
. Kujaribu kuhalalisha uzinzi tu


Ndo maana wake zenu hawafungi dirisha dogo la usajili

Ati???? Umesemaje weye mwanamke?? Nitakutoa meno ya barazani! Mwanamke haruhusiwi! Nikirudi kwenye mechi ya mchangani, fulu malavidavi
 
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom