Teh Lizy akikusikia....
mbaali unga limited au?
Nasubiri kupigiwa, ole wako uni'dipu'...lol.Teh sinimepoteza simu juzi...ila nimerudi hewani ntakucheck
Hehehe, mama nae hata hasahau?.. Mwambie nimeagiza bado haijaletwa, ikiletwa tu naitumisha lol..hehe na kweli unamjua mkweo!haya ntamwambia na mama anasema ile wax uliyomuahidi.
Ziro pub iko wapi mkuu nimeisikia tu.
Nasubiri kupigiwa, ole wako uni'dipu'...lol.
lizy ndo nani?
Ziro pub iko wapi mkuu nimeisikia tu.
Tegeta hiyo...
Wakusoma,MxSaa nane za usiku?? ¿¿¿¿
njoo BM complex, hapo lazima ulewe bila kunywa.
Hahaha! Utanisababisha nivunje simu yangu kwa hasira, bora uache mie ntakupigia mwenyewe!Teh nakugongea "Tafadhali niongezee pesa"
Then naku"dipu"
afu ile gesti ya Mndenyi huwa ni ya huyu memba mwenzetu?
Huwa nawaza Mamndenyi ni mke wa Mndenyi.
Usisahau kuja kuchukua na ule mzigo wako wa ndizi za Moshi maana nawewe bila kukumbushwa hujiHahaha! Utanisababisha nivunje simu yangu kwa hasira, bora uache mie ntakupigia mwenyewe!
BM complex ya wapi hiyo Konnie?
huko mbali starehe zangu huishia Mwenge,mpira huangalia Olympia pale Sinza mori au Q-bar o/bay ni pazuri.tegeta mita kadhaa kutoka azania bank.
Ila vumbi, pamepauka kweli sababu barabara inajengwa.
huko mbali starehe zangu huishia Mwenge,mpira huangalia Olympia pale Sinza mori au Q-bar o/bay ni pazuri.