Eti jina lake

Eti jina lake

melisafilbert

Member
Joined
Sep 3, 2013
Posts
67
Reaction score
9
Nipo hapa sasa kuna shosti ananichekesha anasema eti yeye ameolewa kama miaka 4 iliyopita lkn anasema mume wake hajawai kutaja jina lake (mkewe) hata siku moja ni mama naniii ndo imetawala na sometimes darling na wakati wa uchumba vilevile hakuwa anamwita jina ni darling basi lkn jina lake lile yaani halitajagi sasa yeye anatamani amwite jina lake sometimes sio mda wote tu mama naniiii mim nimemwambia aache utoto lkn yeye anaonyesha ni serious kweli haya wanaJF niambieni huu ni utoto au kuna umuhimu wa mume kuwa anamwita mpenzi wake jina lake halisi sometimes kwasababu yeye anasema hajawai kusikia mume toka uchumba kalitaja jina lake
 
Yap huyo ndo mwanaume,
zaman kwetu mke akiolewa atakuita jina la ukoo/ubini had ukizaa watoto,
leo hii wasichana anakuita jina lako.
 
Wakati hajazaa alikuwa anamwita nani!!!!!!!!

Ingawa nimepata shida kujua nini mantik ya thread yako

mbona nimesema kwamba wkt hajazaa alikua anamwita D basi.. anaona kama vile ni sexy mumewe smtimes kumwita HEAVEN mantiki ni kujua hivi ni kweli kuna umuhimu wa mume kumwita mwenzake jina lake au ni utoto wake tu kama nilivyomwambia
 
ana ukiwete wa ubongo huyo,mwambie wenzake wanatamani kuitwa hayo majina ambayo yeye haoni yana umuhimu lakini haiwatokei,,,,,,,,,,,anatafuta mbinu ya kuanzisha visa tu hana lolote.
 
Jamani Tized........Waao, I like dat. Mjini si unajua kila mtu ni Baby, uzee unaishia Kibaha kwa Matias.

So Kuitwa jina lako kwa staha kunaraha yake sana.

Wee Heaven on earth weweeee!!!
 
majina mengne majanga, ukiteleza unatukana au unang'ata ulimi
 
baadhi ya ma player wana principle ya kutotaja ili kutochanganya

Sure,
umenena,
hata baadhi ya mashori huwa wanaita yale majina General mfano "dear", "sweet", "luv" mwenyewe unajiona kidume kumbe mpo 111 wote mnaitwa hivyo!
 
ana ukiwete wa ubongo huyo,mwambie wenzake wanatamani kuitwa hayo majina ambayo yeye haoni yana umuhimu lakini haiwatokei,,,,,,,,,,,anatafuta mbinu ya kuanzisha visa tu hana lolote.

umeona eeh! Ashapata kibwana kingine huyoo kinachomwita jina lake wanawake bwana !!!
 
amwambie tu mmewe, kuna raha bana kuitwa jina lako. lol
 
Ungemuuliza jina lake akwambie. Kama mtu shamba?
 
Labda jina lake refu sana kama msafara wa siafu,kufupisha napo labda halileti maana
 
Aitwe vyovyote atakavyo, lakini kama hakuna upendo wa dhati ni kazi bure
 
Back
Top Bottom