Eti jamani urembo wa mwanamke unachangia kunogesha tendo?

zagarinojo

JF-Expert Member
Jul 26, 2020
2,563
2,000
Wadau eeh! Its time.

Najaribu kuvuta taswira ya wanawake warembo na wazuri. Huwa najiuliza hivi uzuri/urembo wao unaweza kuchangia kunogesha tendo.

Mimi kwa akili yangu najuaga mwanamke akiwa mzuri/mrembo kwenye tendo ndio atanoga tofauti na wale wenye urembo wa kawaida.

Wale wenye urembo wa kawaida huwa nadhani watakuwa wananoga kidogo tu kwenye jamvi.

1620217165288.png

 

zagarinojo

JF-Expert Member
Jul 26, 2020
2,563
2,000
Wadau eeh!Its time.Najaribu kuvuta taswira ya wanawake warembo na wazuri.

Huwa najiuliza hivi uzuri/urembo wao unaweza kuchangia kunogesha tendo..

Mi kwa akili yangu najuaga mwanamke akiwa mzuri/mrembo kwenye tendo ndo atanoga tofauti na wale wenye urembo wa kawaida...

Wale wenye urembo wa kawaida huwa nadhani watakuwa wananoga kidogo tu kwenye jamvi
View attachment 1566414
Aya sasa
Screenshot_20200826-113757.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom