Ester Bulaya akamatwa na Polisi jijini Mwanza

Ester Bulaya akamatwa na Polisi jijini Mwanza

Ni mambo ya kishenzi na upuuzi mtupu wanafikiri watawakamata nakuwafungulia kesi maeneo mbali mbali ili wawapangie tarehe ya kufika mahakamani siku moja wote alafu wanaitisha uchaguzi wa meya wa dar iliwapate goli la mkono
 
Kwa hiyo kwa akili yako unadhani kuwa kilichompa ushindi Sugu ni ile mihemko ya bungeni? Subiri 2020 jinsi wabunge wako watakavyosombwa na maji
Bado sana kuanza kujadili ya 2020. Lakini kwa siasa za Mbeya upande wa CCM sintashangaa sugu akiendelea kuwepo bungeni kwa miaka mingine mingi tu akitaka.
 
Mchoraji cyber nitaomba badae unitake radhi mi siletagi uzi kufurahisha mkuu ni kweli amekamatwa kwa mda ule tulielezwa ni Agizo kutoka kwa Spika. Ila kwa vile ndo kunakucha utapata habari iliokamili kabisa ila futa kauli yako ha!ha!
 
Hakuna kitu magamba wanatoa chati kwa upinzani kama hayo mambo ya kukamata kamata viongozi wa vyama vya upinzani.
Hata sijui akili zao huwa zinawatuma nini?! Upuuzi huu unaonesha wazi kwa raia kuwa magamba wanatumia nguvu ya ziada kuzima wapinzani.
Lakini magamba yenyewe wala hata hayaelewi, kila siku yanakamatisha wapinzani na kuachiwa, na kutoa headlines kwa viongozi wa upinzani.
Sijui kwanini ukiwa CCM unakuwa kama una akili haba?

Ova
Hivi baada ya magamba waliokuwa CCM kuondoka na kujiunga CHADEMA bado kuna watu wanaiita CCM chama cha magamba? Mbona itakuwa utani sasa? Ukweli ni kuwa kwa sasa chama cha magamba ni CHADEMA na hilo jambo kwetu sisi tuliokuwa tuna imani na CHADEMA linatuuma sana sana. Tulimbilie wapi kujifariji?
 
Hawa polisi na serikali yao wamekosa akili kiasi hiki.


Toka hii kamata kamata ya Wapinza iasisiwe mbona hawajawahi kushinda kesi hata moja...


Ni pumbavu pekee anayeweza kushabikia huu Ujinga.
 
Ana kesi ya kujibu na king wassira...bt ameachiwa ready
 
Kwa hiyo kwa akili yako unadhani kuwa kilichompa ushindi Sugu ni ile mihemko ya bungeni? Subiri 2020 jinsi wabunge wako watakavyosombwa na maji
Bado upo ndotoni wew...Eti mihemko!? Watu nowdays hawachaguliwi viongozi tena kama ccm mlivyozoea.....kama unasubiri wabunge wa upinzani kupungua utasubiri sana mkuu...labda hii nguvu ya soda ya magu inakuzingua,ebu jiulize tokea magu ameingia umeona unafuu gani wa maisha ya mtu wa kawaida!? Huo usanii.wa kutumbua utafika mwisho hapo ndipo wananchi watapaza sauti zao! Upinzani unahimalika na utaendelea sana kwenye huu uongozi wa magu!
 
Angekuwa amekamatwa mbunge wa CCM ninge hamaki,lakini kwa sisi wapinzani tumesha zoea kukamatwa/kubambikiwa kesi mbaya(kama za ugaidi) kuuwawa kwa hivyo hayo ndio hutupata. Ukiwa upinzani ukubaliane na utakayo kutana nayo dhidi ya tunao wakimbiza... Afrika yote ipo hivyo, ni kujipanga kukomesha mifumo hii kandamizi ya wakoloni weusi..
 
Ule muendelezo wa kukamata kamata wabunge wa Upinzani umeendelea usiku wa kuamkia jumamosi kuelekea kwenye kikao cha Kamati kuu na Badae Baraza kuu la chadema baada ya Polisi wa Mwanza kumkamata Mbunge Estar Bulaya wa jimbo la Bunda mjini akiwa hotelini kwa maagizo ya Speaker wa Bunge, Job Ndugai.
Jipange ulete habari iliyokaa sawa.
Kwa amri ya spika?
Spika anatoaje amri ya kukamatwa na kuwekwa chini ya ulinzi mbunge akiwa nje ya bunge na shughuli rasmi za bunge?
Jipange utuletee majibu muafaka.
 
Uongozi wa awamu hii umejikita kudhoofisha upinzani. Wanatumia mbinu za kizamani sana. Kizazi hiki kinajielewa na kizazi cha wajinga kinazidi kupungua .

Wanataka wapate sababu ya kusema upinzani haukufanya chochote ktk miaka hii mitano.

Watashangaa watakavyo potezwa zaidi na sera yao yatumbua majipu. Wakati nao ni majipu makubwa wanatumia kivuli cha dhamana walizo jiteulia kuficha majipu yao.
 
Back
Top Bottom