financial services
JF-Expert Member
- May 17, 2017
- 18,192
- 43,531
Hahaa, sasa ile ni email gani yenye boy ,wakati wewe ni mtu mzima msomi tu,au unatumia ya mtoto wako??[emoji3] [emoji3] [emoji3]Haya umeamua kunisemelea JF sawa[emoji34][emoji34]
Hahaa, sasa ile ni email gani yenye boy ,wakati wewe ni mtu mzima msomi tu,au unatumia ya mtoto wako??[emoji3] [emoji3] [emoji3]Haya umeamua kunisemelea JF sawa[emoji34][emoji34]
Na huenda ndiyo wewe mwenyewe ,mambo ya fake I'd haya[emoji2] [emoji2][emoji23][emoji23][emoji23]toka hapa
😂😂😂 halafu ukanitoa kwa cv, una roho mbayaNa huenda ndiyo wewe mwenyewe ,mambo ya fake I'd haya[emoji2] [emoji2]
Akuu, nikose Kazi sababu ya email adress yako ya kihuni, nikufyekelea mbali, unajua unaweza kuwa unalalamika CV yangu iko poa ila sijawahi hata kuitwa for interview, kumbe kuna vitu vidogo vidogo kama hivyo. Sitaki mimii[emoji2][emoji23][emoji23][emoji23] halafu ukanitoa kwa cv, una roho mbaya
😂😂😂utasababisha tuweke cv za akina moAkuu, nikose Kazi sababu ya email adress yako ya kihuni, nikufyekelea mbali, unajua unaweza kuwa unalalamika CV yangu iko poa ila sijawahi hata kuitwa for interview, kumbe kuna vitu vidogo vidogo kama hivyo. Sitaki mimii[emoji2]
Mi bado kijana bana unanizeesha tu bure,under 18 kabisaHahaa, sasa ile ni email gani yenye boy ,wakati wewe ni mtu mzima msomi tu,au unatumia ya mtoto wako??[emoji3] [emoji3] [emoji3]
Hahaa, weka chochote unachohisi kitafaa ilimradi ufanikiwe kuitwa Kwa interview na ujue kutetea ulichokiandika, sasa weka CV ya mo wakati hata hujawahi kumuona[emoji3] [emoji3] hilo jicho litakavyokutoka kwenye interview[emoji23][emoji23][emoji23]utasababisha tuweke cv za akina mo
na mengi ila za kubuni
Cute b akili zake ni za kuvukia barabara tucute b na wenzake wametisha zaidi.
Cute b akili zake ni za kuvukia barabara tu