Ephrahim kibonde na marine hassan yupi ni bonge la mtangazaji? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ephrahim kibonde na marine hassan yupi ni bonge la mtangazaji?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mhalisi, Oct 15, 2011.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,181
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ephrahim kibonde na marine hassan ni watangazaji maarufu nchini, je ni yupi anatangaza vizuri kuliko mwenzake?
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu huu nao ni uzi wa siasa?
    Anyway kati yao hakuna hata mmoja mwenye maadili, wote waganga njaa tu.
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,144
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hapo ni kama kufananisha Nyani na Ngedele...wanatofautiana kidogo sana,wote ni vilaza na watumwa wa magamba....
     
  4. 911

    911 JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 709
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Forum hijack??
     
  5. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,657
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nenda kawaulize wenye.pia hapa si mahalipake,nitawapromote niwashindanishe
     
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Peleka huko hiyo scrap... Who is Ifra na Marin?
     
  7. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Hapa ni kama kufananisha CHURA NA KOBE MAJINI maana hawa wote wanategemea maji ili waweze kuishi, hakuna mwenye uhafadhali hapo NIACHE MIE NILALE KAMA JF MNAANZA KUFANANISHA KIZIWI NA KIPOFU BASI HATUTAFIKA...
     
  8. M

    Maengo JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutangaza nn? Kutangaza maenesho ya taarabu, khanga moja au mduara? Hapo nadhan kibonde anafunika!
     
  9. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote vilaza tu....pambaf
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mkuu hawapaswi kulinganishwa hao, wote akili zao zinafanana.
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    naona hayo yanakutosha mi siongezi kitu
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,835
    Likes Received: 21,672
    Trophy Points: 280
    Umetaja watangazaji watatu pamoja na red hapo, mtangazaji mzuri kati ya hao watatu nazani Na anatangaza vizuri zaidi.
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wote ni Magamba's
     
  14. c

    chrissiville New Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we **** kweli..kibonde **** zaidi..ongea mambo ya msingi wewe..
     
  15. p

    panjilwa chiwal Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili iweje? Haya yote ni magamba: la kenge na monitor lizard lipi zaidi? Tumbaf!
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,126
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Marin H. Marin anafanya vizuri.
     
  17. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe mwenyewe ulieanzisha thread ulikuwa unamfagilia nani ?
     
Loading...