Enzi zetu sisi wahenga

livafan

JF-Expert Member
Oct 20, 2016
1,942
2,000
Sio mbaya tujikumbushe enzi zetu sisi wahenga, nikijalibu kuangalia miserebuko na mapigo ya siku hizi za kalibuni tofauti ni kubwa sana, enzi zetu binti ilikuwa akivaa moka za kiume hata hajistukii,
Hizi ndizo serebuko adimu kwa sasa.
IMG-20181025-WA0013.jpg
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,844
2,000
Kabla hawaja tofautishwa na siasa sikuzile za urafikiwao, walikua bado ni marafiki wa karibu sana....
images-1.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom