Enzi za mwalimu katika jamii forum


mzaziaged

mzaziaged

Senior Member
Joined
Oct 16, 2013
Messages
198
Likes
2
Points
35
mzaziaged

mzaziaged

Senior Member
Joined Oct 16, 2013
198 2 35
Enzi hzo jf ikiwa mwanzoni kabisa, ilukua haipendwi na ccm, walishapendejeza kabisa ifutwe kwa hoja ya kusema eti inaeneza udini, ukabila na kuvuruga amani kwa kigezo cha kuona cdm inaeneza hoja zake na kukubalika, now days ni enzi za mwigulu nchemba, hali si hali tena kwani ameonga vikundi vya watu pesa na smart phone ili kuhakikisha wanachafua hoja za cdm
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Enzi za sasa:
"Waraka huu umetoa matusi mazito dhidi ya Mwenyekiti wetu,ikiwamo kuitwa kuwa ana elimu ya chini na ana akili ndogo na nzito,halafu mtu huyo huyo alietoa matusi hayo dhidi ya kiongozi wake wa chama anadai eti anakiheshimu chama,kwa hili tumewashitukia,"alisema Tundu Lissu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,058
Members 490,262
Posts 30,469,756