enzi hizo...!

enzi hizo...!

Shagiguku

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Posts
409
Reaction score
138
[h=6]enzi hizo radio tanzania, kumekucha, jambo tanzania, mchana mwema, chaguo la msikilizaji, salamu mkulima, pwagu na pwaguzi, bp ni zaidi, mama na mwana, majira, jungu kuu, mikingamo, ombi lako, mkulima wa kisasa, duuuh aaahh vipindi vilikuwa vingi sana vyote vitamu. enzi hizo hakuna kujiunga sijui na bbc wala doche vele, hapo ni idhaa ya taifa na saa tisa ikifika idhaa ya biashara zaidi labda ufungulie external service ya rtd.[/h]
ongezapo na wewe kadri unavyokumbuka....!!!
 
Japo si jukwaa lake lakini wacha nikuongezee hizi,,wakati wa kazi.tuimbe sote,club raha leo shoooooooo!
 
Japo si jukwaa lake lakini wacha nikuongezee hizi,,wakati wa kazi.tuimbe sote,club raha leo shoooooooo!


duuuh! mkuu hapo (kwenye kijani) umenikumbusha mbali sana, maana wakati huo inapoanza klabu raha leo shoo na mtangazaji wake, ndo shughuli zilikuwa zinaanza.

vipi kuhusu kijaruba
 
Mahokaaaaaaaaaaaaa! Mazungumzo baada ya habari. Yaani we acha tuuuuuuuuu,
 
Ugua pole......mgeni wetu....mshindi ni nani?....kahawa yetu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom