Wanangu hawapendi maji ya moto kabisaa
Maji ya Iringa, Mbeya na Arusha muda flani hata wewe hufurkuti 😀😀😀
Wanangu hawapendi maji ya moto kabisaa
Hapa kabla ya kuogeshwa, namwambia dada nina kidonda pale,hapa,kule,kule,hapa na pale. Cha ajabu akianza kuniogosha anasugua vidonda vyote! Kuoga ilikuwa adhabu siku nikiepuka kuoga nilikuwa nasikia raha sana![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1087531
sema nini, maumivu ya kuoga huwa yanaisha maanake hapo nasikia wali wa nazi unanukia balaa umefunikwa na mkaa wa moto unanukia, na ndondo lishaiva![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1087531