Je unakubaliana na theory ya Aristotle ya wanawake vs pesa

Je unakubaliana na theory ya Aristotle ya wanawake vs pesa

Labani og

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2020
Posts
23,027
Reaction score
33,003
Aristotle Moja Kati Wana philosophy Bora waliowahi kuwepo Duniani nikifuatia Mimi hapa Labani og, Aristotle aliwahi kusema

"Kama wanawake wasingekuwepo Duniani basi pesa zote zisingekuwa na maana"
Hii Ina maanisha Kwamba hata mudi, bakhresa wasingekuwa na nguvu ya kutafuta pesa

Maoni yangu
Ndiyo nakubaliana naye coz bebez ndiyo wanani motivate kutafuta pesa that's y enzi zile nacheza mpira ....nikisikia Ile sauti ya Joanah akisema " msiniumizie laban wangu. Ghafla Ronaldinho anajivaa mwilini takuwa na maskills hatari sana ambapo sikabiki Hadi naenda kufunga [emoji23][emoji23]

Je unakubaliana au unapingana na Aristotle????.....TOA sababu
Screenshot_20250214-232550.jpg
 
Hapana, hakuna ushahidi kwamba Aristotle alisema hivyo. Maneno yaliyotajwa kwenye picha yanaonekana kuwa ni nukuu ya uongo au tafsiri isiyo sahihi.
Aristotle alikuwa mwanafalsafa wa Kigiriki ambaye aliishi karibu miaka 2,300 iliyopita. Ingawa aliandika sana kuhusu mada mbalimbali, ikiwa ni pamoja na wanawake, hakuna rekodi ya yeye kusema kwamba "kama wanawake wasingekuwepo duniani basi fedha zote zisingekuwa na maana."
Ni muhimu kutambua kwamba nukuu nyingi zinazohusishwa na watu mashuhuri, hasa wale wa zamani, zinaweza kuwa za uongo au zimepotoshwa. Kwa hivyo, ni muhimu kuwa na shaka na kuthibitisha nukuu kabla ya kuziamini.
Katika kesi hii, nukuu inayohusishwa na Aristotle inaonekana kuwa ya uon
go.
 
Hapana, hakuna ushahidi kwamba Aristotle alisema hivyo. Maneno yaliyotajwa kwenye picha yanaonekana kuwa ni nukuu ya uongo au tafsiri isiyo sahihi.
Aristotle alikuwa mwanafalsafa wa Kigiriki ambaye aliishi karibu miaka 2,300 iliyopita. Ingawa aliandika sana kuhusu mada mbalimbali, ikiwa ni pamoja na wanawake, hakuna rekodi ya yeye kusema kwamba "kama wanawake wasingekuwepo duniani basi fedha zote zisingekuwa na maana."
Ni muhimu kutambua kwamba nukuu nyingi zinazohusishwa na watu mashuhuri, hasa wale wa zamani, zinaweza kuwa za uongo au zimepotoshwa. Kwa hivyo, ni muhimu kuwa na shaka na kuthibitisha nukuu kabla ya kuziamini.
Katika kesi hii, nukuu inayohusishwa na Aristotle inaonekana kuwa ya uon
go.
Mkuu ukijua maana ya philosophy.....basi huwezi Pinga hili
 
Aristotle Moja Kati Wana philosophy Bora waliowahi kuwepo Duniani nikifuatia Mimi hapa Labani og, Aristotle aliwahi kusema

"Kama wanawake wasingekuwepo Duniani basi pesa zote zisingekuwa na maana"
Hii Ina maanisha Kwamba hata mudi, bakhresa wasingekuwa na nguvu ya kutafuta pesa

Maoni yangu
Ndiyo nakubaliana naye coz bebez ndiyo wanani motivate kutafuta pesa that's y enzi zile nacheza mpira ....nikisikia Ile sauti ya Joanah akisema " msiniumizie laban wangu. Ghafla Ronaldinho anajivaa mwilini takuwa na maskills hatari sana ambapo sikabiki Hadi naenda kufunga [emoji23][emoji23]

Je unakubaliana au unapingana na Aristotle????.....TOA sababuView attachment 3283859


Najua ulimaanisha Joannah 😂
 
Aristotle Moja Kati Wana philosophy Bora waliowahi kuwepo Duniani nikifuatia Mimi hapa Labani og, Aristotle aliwahi kusema

"Kama wanawake wasingekuwepo Duniani basi pesa zote zisingekuwa na maana"
Hii Ina maanisha Kwamba hata mudi, bakhresa wasingekuwa na nguvu ya kutafuta pesa

Maoni yangu
Ndiyo nakubaliana naye coz bebez ndiyo wanani motivate kutafuta pesa that's y enzi zile nacheza mpira ....nikisikia Ile sauti ya Joanah akisema " msiniumizie laban wangu. Ghafla Ronaldinho anajivaa mwilini takuwa na maskills hatari sana ambapo sikabiki Hadi naenda kufunga [emoji23][emoji23]

Je unakubaliana au unapingana na Aristotle????.....TOA sababuView attachment 3283859
Hapana; pesa zingeendelea kuwepo. Kusingekuwa na njaa ndiyo pesa zisingekuwepo, yaani kama watu wangekuwa hawahitaji kula chakula, wasingehitaji pesa
 
Aristotle Moja Kati Wana philosophy Bora waliowahi kuwepo Duniani nikifuatia Mimi hapa Labani og, Aristotle aliwahi kusema

"Kama wanawake wasingekuwepo Duniani basi pesa zote zisingekuwa na maana"
Hii Ina maanisha Kwamba hata mudi, bakhresa wasingekuwa na nguvu ya kutafuta pesa

Maoni yangu
Ndiyo nakubaliana naye coz bebez ndiyo wanani motivate kutafuta pesa that's y enzi zile nacheza mpira ....nikisikia Ile sauti ya Joanah akisema " msiniumizie laban wangu. Ghafla Ronaldinho anajivaa mwilini takuwa na maskills hatari sana ambapo sikabiki Hadi naenda kufunga [emoji23][emoji23]

Je unakubaliana au unapingana na Aristotle????.....TOA sababuView attachment 3283859
Kama wanawake wasingekuwepo, hata wanaume wasingekuwepo, hivyo pesa nazo zisingekuwepo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom