bface
Senior Member
- Dec 22, 2010
- 128
- 19
Ni upi mda muafaka kumuengage mwanamke? Na after engagement mnaweza stay for how long kabla ya kufunga ndoa na je is it necessary wazazi kuwa aware na hii event, either kuattend or not,, kwa kibongo culture zaid,
But ni aina ipi ya engagement ring material ipo vizuri na upatikanaji wake kibongo including bei zake kwa Dar? to me naona diamond inatumika sana,,
Mwenye chochote atupie basi
But ni aina ipi ya engagement ring material ipo vizuri na upatikanaji wake kibongo including bei zake kwa Dar? to me naona diamond inatumika sana,,
Mwenye chochote atupie basi