END of CHADEMA

  • Thread starter Kachanchabuseta
  • Start date

Status
Not open for further replies.
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Huu ni ushahidi tosha ya kuwa chadema inaeleke kufa kama sio kupotea katika siasa za Tanzania
ilianza 2010 wakawa wanapata wafuasi wengi lakini hawapigi kula Dr Slaa akaanguka Vibaya


Na sasa Kashindye Joseph kasababisha mtafaruku katika chadema timu nzima ya wabunge wake
ilielekea Igunga na kuambulia patupu

Mytake: Kwa mtindo huu Chadema haitokuwa chama cha kuongoza nchi hii
kaburi lake wamejichongea WENYEWE
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,328
Likes
762
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,328 762 280
jinga sana veve,..
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,447
Likes
48,887
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,447 48,887 280
Huu ni ushahidi tosha ya kuwa chadema inaeleke kufa kama sio kupotea katika siasa za Tanzania
ilianza 2010 wakawa wanapata wafuasi wengi lakini hawapigi kula Dr Slaa akaanguka Vibaya


Na sasa Kashindye Joseph kasababisha mtafaruku katika chadema timu nzima ya wabunge wake
ilielekea Igunga na kuambulia patupu

Mytake: Kwa mtindo huu Chadema haitokuwa chama cha kuongoza nchi hii
kaburi lake wamejichongea WENYEWE
Ungekuwa hauna akili kama ya mtatiro ungefanya tathimini ya idadi ya kura walizopata CDM kuanzia mda uliotaja mpaka uchaguzi wa Igunga jana then ndo ufanye maamuzi ya kuandika ulichokiandika humu. Huwezi kupaka rangi upepo.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Arifu acha kutuletea mambo ya kisoro-soro chama-angu..........utafikiri unatoa mawazo ukiwa umetoka kucheza mchezo wa kibaba na mama na Mchemba

Hizo ni ndoto tu za asubuhi na siku mtakapoamka kitu kimezama ndo mtajua kama CDM inakufa au mnaifia
 
B

Bi-Mkubwa

Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
B

Bi-Mkubwa

Member
Joined Jan 28, 2011
7 0 0
Tumwombee mshindi aweze kufanya yale yote aliyoahidi wakati wa kujinadi
 
F

Fabulous

Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
55
Likes
1
Points
15
F

Fabulous

Member
Joined Oct 3, 2011
55 1 15
Huu ni ushahidi tosha ya kuwa chadema inaeleke kufa kama sio kupotea katika siasa za Tanzania
ilianza 2010 wakawa wanapata wafuasi wengi lakini hawapigi kula Dr Slaa akaanguka Vibaya


Na sasa Kashindye Joseph kasababisha mtafaruku katika chadema timu nzima ya wabunge wake
ilielekea Igunga na kuambulia patupu

Mytake: Kwa mtindo huu Chadema haitokuwa chama cha kuongoza nchi hii
kaburi lake wamejichongea WENYEWE
aliyekwambia ni nani kuwa huu ndiyo mwisho wa cdm? Hayo ni maoni yako na si ukweli.
 
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
713
Likes
173
Points
60
MPAMBANAJI.COM

MPAMBANAJI.COM

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
713 173 60
Sina hakika kama uliyeandika hapa ungepewa mtihani wa 1+0 kama ungesema ni moja. Bila shaka ungesema ni 10. Fikiria kabla jujatoa wazo lako. Ccm ni sawa na bibi wa miaka ya 1920 ambaye hata kama ni maajabu hawezi ishi tena hadi 2020. Atakufa tuu, mtaji wa sasa ni vijana,watoto na watu wazima wenye mwamko na sio mawazo mgando kama haya uyasemayo. Huwezi sema "END OF CHADEMA"kama kweli ur a great thinker. hata CHADEMA wakifanya vibaya miaka iyayo, bado wakipingwa tutakubali. Bila shaka utakua miongoni mwa wazee wakati huo. CCM kwa sasa ndugu yanyu ni sawa na ukoloni wa miaka ya 1961 rudu nyuma, sijui kama una machungu ya wakati huo.Jaribu kumdadisi mzee yeyote akuambie, kwa sasa ni sawa na kifo cha gesi,na ndo mabo ya kiCCM.aNGALIA dowansi juzi na riba zake, kweli maisha ya Igunga ni yakufurahia?Watanzania je?

hakika kama mtoto katokea nyumbani akaingia darasani na akafanya vizuri karibu sawa na aliyeanza shule miaka 50 iliyopita nani wakusifiwa au kupongezwa kati ya hawa 2? huna sababu ya kusema "end of CHADEMA" bora ungesema "THE RISE OF CHADEMA"
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,640
Likes
340
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,640 340 180
watu 2 walikuwa wakibishana hivi
wa kwanza(A) alikuwa anashinda kila chaguzi kwa kura 10 sasa anashinda kwa kura 5
wa pili alikuwa(B) AKISHINDWA kila chaguzi kwa kupata 6 sasa ANASHINDWA kwa kupata kura 8
1.kati ya wawili nani anapata maendeleo
2.Kati ya A na B nani CCM nani CDM
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Mwaka jana wapiga kura wale wale mmepata kura elfu 35 sawa na asilimia zaidi 80 mwaka huu wapiga kura wale wale mmepata kura elf 26.chadema mwaka jana kura elf 6 mwaka huu kura elf 23. Sasa chama kipi kinakufa kati ya cdm na ccm
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,478
Likes
2,859
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,478 2,859 280
leo umekua mlopakaji wa siku.umeongea pumba siku nzima.
 
M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
400
Likes
18
Points
35
Age
48
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
400 18 35
Huu ni ushahidi tosha ya kuwa chadema inaeleke kufa kama sio kupotea katika siasa za Tanzania
ilianza 2010 wakawa wanapata wafuasi wengi lakini hawapigi kula Dr Slaa akaanguka Vibaya


Na sasa Kashindye Joseph kasababisha mtafaruku katika chadema timu nzima ya wabunge wake
ilielekea Igunga na kuambulia patupu

Mytake: Kwa mtindo huu Chadema haitokuwa chama cha kuongoza nchi hii
kaburi lake wamejichongea WENYEWE
unajua ukisemacho au unapima oil?
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
387
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 387 180
Arifu acha kutuletea mambo ya kisoro-soro chama-angu..........utafikiri unatoa mawazo ukiwa umetoka kucheza mchezo wa kibaba na mama na Mchemba

Hizo ni ndoto tu za asubuhi na siku mtakapoamka kitu kimezama ndo mtajua kama CDM inakufa au mnaifia
Wewew magamba yasome hapo juu, ningekuwa kwenye kompyuta ninge hilight maneno fulani ili tiweke kumbukumbu sawa.
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
2,018
Likes
502
Points
180
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
2,018 502 180
Kweli nimeamini wewe ni J.K kwa kungalia mtazamo wako,si unakumbuka wajina wako akiulizwa majibu anayotoa ni mepesi sana ni sawa na wewe data zote unazo lakini kuanalyse zinakushinda::Jibu swali la chini hilo

"Mwaka jana wapiga kura wale wale mmepata kura elfu 35 sawa na asilimia zaidi 80 mwaka huu wapiga kura wale wale mmepata kura elf 26.chadema mwaka jana kura elf 6 mwaka huu kura elf 23. Sasa chama kipi kinakufa kati ya cdm na ccm"
 
M

musobogo

Senior Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
107
Likes
90
Points
45
M

musobogo

Senior Member
Joined Sep 13, 2010
107 90 45
[jinga sana veve,..]

Nimeipenda sana hii.ngd yangu Tbag Hatari, inaonekana mleta mada hii ni chakula ya wenye ccm naye anatumia makalio kufikiri. Kwa mtu mwe akili timamu kwa kura za cDm ni km ushindi. Nasema hivyo kwa sababu CDM haikuwahi kuwania jimbo hilo hata siku moja, lakini imetoa ushindani mkubwa kiasi kwamba ccm wakaanza kutoa hadi hongo za madaraja kwa bajeti maarum. mada yake angeandika kuhusu ya ccm b (CUF) ambayo pamoja na mtaji wa 11000 waliodai, size yao kumbe ilikuwa SAU na CHAUSTA. JEYKEY wa we chakula kweli km mwenzio alivyo chakula ya wamarekani.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,164
Likes
28,944
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,164 28,944 280
Huu ni ushahidi tosha ya kuwa chadema inaeleke kufa kama sio kupotea katika siasa za Tanzania
ilianza 2010 wakawa wanapata wafuasi wengi lakini hawapigi kula Dr Slaa akaanguka Vibaya


Na sasa Kashindye Joseph kasababisha mtafaruku katika chadema timu nzima ya wabunge wake
ilielekea Igunga na kuambulia patupu

Mytake: Kwa mtindo huu Chadema haitokuwa chama cha kuongoza nchi hii
kaburi lake wamejichongea WENYEWE

JeyKey, huo ni ukweli usiopingika na magwanda hilo hawalioni, ngoja baada ya siku mbili tatu tuone wanavyotoana macho kwa kukamatana uchawi.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,164
Likes
28,944
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,164 28,944 280
Kweli nimeamini wewe ni J.K kwa kungalia mtazamo wako,si unakumbuka wajina wako akiulizwa majibu anayotoa ni mepesi sana ni sawa na wewe data zote unazo lakini kuanalyse zinakushinda::Jibu swali la chini hilo

"Mwaka jana wapiga kura wale wale mmepata kura elfu 35 sawa na asilimia zaidi 80 mwaka huu wapiga kura wale wale mmepata kura elf 26.chadema mwaka jana kura elf 6 mwaka huu kura elf 23. Sasa chama kipi kinakufa kati ya cdm na ccm"
Anaekufa alieshindwa uchaguzi. Na kama mnakubali hayo ndio matokeo kwanini mnaleta zile zenu za kususasusa? mnaongozwa na kijana aliyekuwa anasusasusa kwa kudeka hata kula, hiki sili hiki nakula, hamjijui hamjitambui.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,547