Elimu Waliyonayo Dada Zetu Vyuo Vikuu Haina Maana

kipoma

JF-Expert Member
Aug 27, 2012
269
250
Chunguza Wadada Wa Vyuo Vikuu Ambao Tunasema Ni Miongoni Mwa Wasomi Ambavyo Suala La Ngono Wanavyolichangamkia Pamoja Na Kupewa Elimu Ili Wajikomboe Kifikra Lakn Patupu, Kwa Nawapa Pole Hata Wanaowaoa Mabiti Hawa Kwa Kuwa ---- Zao Zimechewa Kupita Kiasi. Kazi Kwenu Wasomi Na Elimu Za Kikuda.

Kiukweli Elimu ni kuelimika na kutumia maarifa ipasavyo!!
 

kipoma

JF-Expert Member
Aug 27, 2012
269
250
naona unawawaza sana mkuu kwani wamekufanyaje? Umepanic hadi ukakosea kuandika pole aisee. Ukiona wanakusumbua chukua darasa la saba. Ahahaaa

Ninachowaka Watumie Elimu Zao Vizur Na Si Umalaya Walioendekeza, Cha Zaida Fuatilia Mambuki Ya H I V Kwa Madada Vyuo Vikuu.
 

Mnasihi

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
6,429
2,000
Ninachowaka Watumie Elimu Zao Vizur Na Si Umalaya Walioendekeza, Cha Zaida Fuatilia Mambuki Ya H I V Kwa Madada Vyuo Vikuu.

kwanza fanya editing ya kazi yako na siku nyingine soma ulichoandika ili kujiridhisha na makosa ya kiuandishi. Kwani wewe elimu yako ni ya kiwango gani hadi uwatamani kina dada waliograduate? Na aliyekuambia wote ni wazinzi ni nani na kwa utafiti upi? Na ni nani anayekusukuma kutaka kuwaoa? Nakushauri tu, kuwa acha tabia za kijiko cha hoteli kuingia kwenye kinywa cha kila mteja otherwise kuwa mpole hadi muoane ndo utajua alitumikaje siku zilizopita.
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,586
2,000
Usomi na umalaya havihusiani hata kidogo....hakuna uhusiano kabisaaa....
 

BUMIJA

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
3,428
2,000
Ukioa mtu aliyesoma chuo kikuu ni sawa na kula makombo mana wanatumiwa hadi basi
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,586
2,000
kwanza fanya editing ya kazi yako na siku nyingine soma ulichoandika ili kujiridhisha na makosa ya kiuandishi. Kwani wewe elimu yako ni ya kiwango gani hadi uwatamani kina dada waliograduate? Na aliyekuambia wote ni wazinzi ni nani na kwa utafiti upi? Na ni nani anayekusukuma kutaka kuwaoa? Nakushauri tu, kuwa acha tabia za kijiko cha hoteli kuingia kwenye kinywa cha kila mteja otherwise kuwa mpole hadi muoane ndo utajua alitumikaje siku zilizopita.

Aiseee...umeongea vizuri mpaka basi....watu wamewakazania wasomi wa watu utadhani huko mtaani wazinzi hawapo...wanasahau kuwa ule ni mkusanyiko wa watu hivyo lazima kuwe na mkusanyiko wa tabia kama ilivyo sehemu nyingine yoyote...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom