Elimu thamani yake imeonekana. Heko Rais Magufuli

Elimu thamani yake imeonekana. Heko Rais Magufuli

Believe me wakuu ajira zitakuea njenje ili mradi uwe una sifa tu na watoto Wa maskini wengi ndio wanaokamua Shule Ila wale wengine wasome wasisome ajira nilikuwa kupigiana pande tu. Mfano popote ambapo mchaga alikuwa managing director basis campuni hiyo walikuwa wanajazwa wachaga ilimradi jina lako lianzie na mtei, kimei, mushi n.k. ndo mana hata chadema wamejazana wao hata viti maalumu wanapeana tu na ndo mana hata katibu Mkuu wao anapata taabu sana amekuwa overwhelmed. Hata wahaya ni hivyohivyo wanavutana sana ilimradi tu we ni rutashobya, kagya n.k. sasa tutaajiliwa kwa competition na competency.
Jpm hongera
Kasome hesabu za uwiano......
Nafasi zilizoachwa wazi ni ngapi?
Wanachuo wanaograduate kwa mwaka ni wangapi?
Pata tu majibu ya maswali mawili halafu nikuulize tena.
 
ni ngumu sana kukuelewa, labda urudi na mifano ya kweli ambayo kila mtu ataielewa maana JF ni jukwaa huru ambalo lipo kwa ajili ya kuelewesha wasioona, wasiosikia na ambao pia hawafahamu na kujua uhalisia waunalolielezea..

Ni vizuri ungekuja na mifano halisi kwa idadi na hata ikiwezekana na sample za uchunguzi wako na sio hadithi za kufikirika na hadithi za vijiweni.. Lengo ni kujenga na sio kubomoa..
 
Na wewe unajivunia umesoma na una degree,bullshit degree.......kama ndivyo basi nikomee tu hapa. Sitaki degree!!
 
Back
Top Bottom