Eheheeeee ahahaaaaa siipendi chit chat

Eheheeeee ahahaaaaa siipendi chit chat

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Posts
15,347
Reaction score
11,628
NJOONI TUCHEKE JAMANI,NAJISIKIA KUCHEKA NAOMBENI MNITEKENYE KIDOGO. MIMI NAANZA HIVI


Kichaa alikuwa ufukweni mwa bahari akiwaza.. Jamaa akamuuliza "Unawaza nini?!"... Kichaa akajibu "natafakari hii bahari ingekuwa supu sijui ningeinywa kwa chapati ngapi
 
NJOONI TUCHEKE JAMANI,NAJISIKIA KUCHEKA NAOMBENI MNITEKENYE KIDOGO. MIMI NAANZA HIVI


Kichaa alikuwa ufukweni mwa bahari akiwaza.. Jamaa akamuuliza "Unawaza nini?!"... Kichaa akajibu "natafakari hii bahari ingekuwa supu sijui ningeinywa kwa chapati ngapi

Duuh haya bwana huyo jamaa kweli kawehuka...
 
Eheheeeeeeeeeeeeeee ahahaaaaaaaaaaa Smile nae
 
siku ya kwanza naisoma hii msg kwenye simu yangu nilicheka kwa kupayukaa...
ni nzuri...
ila mm nataka nikutekenye...
 
siku ya kwanza naisoma hii msg kwenye simu yangu nilicheka kwa kupayukaa...
Ni nzuri...
Ila mm nataka nikutekenye...
njoo njoo
 
dah...kazi kweli kweli, huyo sio kichaa" ni teja,kitu cha arusha juu yake
 
Padre mmoja akiwa kwenye gari alisimamishwa na Trafic Police,police akiwa anahitaji rushwa alianza kuuliza maswali mengi, mara mbona gari lako linatoa moshi mwingi? mbona gari lako matairi yameisha, hatimaye polisi akamuamuru padre waende nae kituoni.

Njiani polisi alimuuliza padre, umesema wewe ni padre, je unabiblia ndani ya gari, padre akajibu ndio ninayo, polisi akamuambia padre, pack gari pembeni na unipe biblia.

Padre akapaki gari na kumpa biblia yule polisi, Polisi akasita kupokea, akamwsambia Padre 'fungua na usome Matayo 5:25-26 "Mtu wa Mungu akasoma ": malizaneni na aliyekukamata kukupeleka mahakamani.. ..malizaneni upesi.. yamalize mambo haya mngali bado njiani kabla hajakukabidhi kwa hakimu... ambaye aweza kukuhukumu na kukukabidhi kwa bwana jela ili akutie gerezani.

Amin nakwambia hautaachiwa hadi umetoa senti ya mwisho...
​


Mtu wa Mungu akampa yaliyo yake kaizari. Polisi akatabasamu na kusema 'msifanye migumu mioyo yenu.. nenda na amani​
 
Ofisini huwa tunachelewa sana...manager akasema tuwahi kesho yake ili tukae kikao kabla ya kazi...asbh wote tulichelewa kufika ila manager alichelewa zaidi...so alikuta wote tushafika..ilipofika agenda ya kuchelewa..akasema "Siku hizi mnachelewa sana ila leo wote mmewahi" hahahaaa wacha watu wacheke...
 
Jamaa mmoja alikua anatongoza demu. Wakati akitongoza uume wake ukawa umesimama. Kwa hasira jamaa akafungua zipu akaitoa nje kisha kwa hamaki akasema "tongoza mwenyewe basi kwa sababu una haraka sana".​
 
Jamaa mmoja alikua anatongoza demu. Wakati akitongoza uume wake ukawa umesimama. Kwa hasira jamaa akafungua zipu akaitoa nje kisha kwa hamaki akasema "tongoza mwenyewe basi kwa sababu una haraka sana".​

kitu 7.5" njeeeee...
hii nimeipenda...
 
Ofisini huwa tunachelewa sana...manager akasema tuwahi kesho yake ili tukae kikao kabla ya kazi...asbh wote tulichelewa kufika ila manager alichelewa zaidi...so alikuta wote tushafika..ilipofika agenda ya kuchelewa..akasema "Siku hizi mnachelewa sana ila leo wote mmewahi" hahahaaa wacha watu wacheke...

kwi kwi kwi..
 
ofisini huwa tunachelewa sana...manager akasema tuwahi kesho yake ili tukae kikao kabla ya kazi...asbh wote tulichelewa kufika ila manager alichelewa zaidi...so alikuta wote tushafika..ilipofika agenda ya kuchelewa..akasema "siku hizi mnachelewa sana ila leo wote mmewahi" hahahaaa wacha watu wacheke...
ahahaaa yooooooo
 
Jamaa mmoja alikua anatongoza demu. Wakati akitongoza uume wake ukawa umesimama. Kwa hasira jamaa akafungua zipu akaitoa nje kisha kwa hamaki akasema "tongoza mwenyewe basi kwa sababu una haraka sana".​

Duuh hii mutu ninoma asee....
 
jamaa mmoja alikua anatongoza demu. wakati akitongoza uume wake ukawa umesimama. Kwa hasira jamaa akafungua zipu akaitoa nje kisha kwa hamaki akasema "tongoza mwenyewe basi kwa sababu una haraka sana".​
kwi kwi kwi daah
 
Mchungaji: Halleluiah x3
Mkalimani: Mtakula Halua x3
Mchungaji: My name is Doctor Livingstone
Mkalimani: Jina langu ni Mganga Anayeishi
kwenye jiwe
Mchungaji: I am coming from Johannesburg
Mkalimani: Ninatoka katika mfuko wa Yohana
Mchungaji: I am a Preacher
Mkalimani: Mimi ni Mchicha
Mchungaji: You know, today is Sunday
Mkalimani: Mnafahamu, leo ni siku ya Jua Kali
Mchungaji: And I want to give you a story
Mkalimani: Na ninataka kuwapa Mtori
Mchungaji: Jesus is a Messiah x3
Mkalimani: Yesu ni Mmasai x3
Mchungaji: Jesus is about to come back
Mkalimani: Yesu anakaribia kuja nyuma
Mchungaji: And He is coming with the Holly
Spirit x3
Mkalimani: Na anakuja na Lori la SPRITE x3
Mchungaji: Thank you and GOODBYE!
Mkalimani: Asante na UNUNUZI MWEMA!
​
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom