eheeeeeeeee....I DONT NEED SEX

eheeeeeeeee....I DONT NEED SEX

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Posts
7,354
Reaction score
4,771
kuchoka na maisha..
 

Attachments

  • 395009_354820334543517_100000466613429_1470884_1341465230_n.jpg
    395009_354820334543517_100000466613429_1470884_1341465230_n.jpg
    51.4 KB · Views: 1,359
ayo ndio maisha ya kila mlalahoi, haswa ikwa ni serikali ya magamba.
 
Ujumbe wa nguvu!
Hata sisi ni hivo hivo dada yetu, tena bila kinga!
 
Mabango ya wenzetu yanabeba hisia kali sana zilizoundwa kitaalamu.Huku kwetu, pamoja na matatizo kibao ya wafanyakazi, May Day unaona bango eti limeandikwa 'Serkali ituonee huruma!
 
Heri nyie wanawake walau maumbile mmeumbwa kufanyiwa/kufanya hivyo.

Ili siye WANAUME, kitu kinapita kikavukavu bila ya Vaseline............ Matata kweli kweli.
 
heri nyie wanawake walau maumbile mmeumbwa kufanyiwa/kufanya hivyo.

Ili siye wanaume, kitu kinapita kikavukavu bila ya vaseline............ Matata kweli kweli.

ya bongobalaa inapiga kote kote haiangalii umeanza au hujaanza,,, umewahi au hujawahi,,,,,,
 
Back
Top Bottom