Egypt vs Tanzania Nov 5, 2009 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Egypt vs Tanzania Nov 5, 2009

Discussion in 'Sports' started by Invisible, Nov 5, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Guys,

    Tanzania will be playing with Egypt today (Thursday 21:05 CET) in an International friendly match at Cairo International Stadium. What's your prediction?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Leo kichapa tu kwa Mafalo tena wamejipendekeza kuwafuata huko huko Golikipa atakuwa nani yule aliye hongwa na Simba Shaban Dihile wa JKT leo atakunywa nyingi si chini ya 5.
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 10,810
    Likes Received: 3,467
    Trophy Points: 280
    Tutafungwa si chini ya goli 3 ,labda wachezeshe rizevu
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hivi Nadir Haroub Canavaro ameachwa?
     
  5. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    This friendly match it will boost the confedence of the our National team doesnt matter hw the game will end up,( Win, drawn & loose ) these are only the result,
     
  6. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Matokeo yoyote watanzania ninaomba tuyapokee, chamsingi kukiangakia ni kiwango cha timu yetu kimeongezeka? sio kuangalia timu itafungwa magori mangapi, linganisha kmbe la dunia kati ya GERMANY na SAUD ARABIA.Matokeo German 8-Saud 0, lakini game zlizofuata ilibadilika sana, Tuangalie timu yetu imebadirika kwa kiwango gani?
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,847
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    haha haaaa! Mkuu Mabina umenifurahisha sana, matokeo gani mengine unayotegemea zaidi ya Kisago?

    Cha msingi ni kupima uwezo wa timu yetu hapa tuone tumefikia wapi!!!!!
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I dont think the end-purpose of this match is to win. Egypt have turned down invitation to play German's as they need to test their new skills with a relatively weaker team. Tanzania on the other side will boot their confidence as a team and players.
     
  9. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    First eleven yetu itakuwaje?
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Kwanini tusijipe matumaini ya kushinda ama kutoka sare!! inamna hatutaweza fanya vizuri daima hata kama hao wa misri ni timu nzuri kiasi hicho, tukikata tamaa daima tutaendelea kuwa wamwisho. Mimi natabiri hii mechi ya leo tutashinda goli 1-0, Watacheza kwa kujiamini na kujipanga vyema kama tulivyo wafanyia wakameruni.MUNGU IBARIKI TANZANIA MUNGU WABARIKI TAIFA STARS!!!
     
  11. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 205
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35




    [Kaka FIDE usiwe na mawazo finyu, knavitu vya kuzingatia, kabla hjatabiri matokeo hebu geuka nyuma uangalie timu tunayocheza nayo then linganisha viwango vyao. Yamewekwa miringoti kwa ajiri ya magori na kwenye mpira kna matokeo ya aina tatu nayo n kufanga, kufungwa na droo, yote hayo ni matokeo ktk mpira haijarish unacheza na timu gani. Na tim yetu bado changa so matokeo yoyote ni lazma tuyapokee, kafungwa BRASIL ije leo tshangae Tanzania kfungwa!!!!!!? Unapoenda kupambana usiogope kupigwa kaka,
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa lengo la Wamisri kutaka kujipima na 'sisi'. Hivi ni kweli

    a. kiwango chetu kimepanda, (maana ni muhali bingwa wa AFrika kutaka kujipima na kibonde)
    b. au Mmisri anatafuta punching bag nene isiyoumiza?

    Nisaidieni hapa.
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hii mechi tunashinda, mtaona!
     
  14. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Kwenye group lao la WC kuna Rwanda na Zambia - ambazo zina viwango na aina ya soka kama letu.

    Pia huko nyuma kwenye club tournaments, clubs za Egypt zilishawahi kufungwa/kutolewa na Simba
     
  15. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2009
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umezungumza zinga la pointi, mwanawane!
    Hawa Egypt tunaouwezo wa kuwachapa kabisa. Kilichofanywa na Simba(Tanzania) mbele ya Zamelek(Egypt)miaka ile ya nyuma kidogo, Simba ikaitoaZamelek huko huko kwenye backyard yao kwenye kombe la mabingwa Afrika, Stars pia oinaweza kuwakunyuga hawa...Yes, they can!
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,258
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Kwani mtanange uko saa ngapi mkuu,ama umeshaanza???
     
  17. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2009
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Jamaa watatufunga mengi chuma cha pili hicho!
     
  20. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Yaani kama tumesimama vile
     
Loading...