eFootball Special Thread

eFootball Special Thread

Kazi niliyoipata kuwatoa Jf kuwaleta Telegram ndo kazi utakayo ipata kututoa Telegram kutuleta huku๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ
Vp mkuu, nina changamoto ya kuwin mipira ya kichwa yani mfano kipa akianzisha mpira mrefu nikiruka na kudirect direction let say kushoto inaenda tofauti either direction iende kulia, nyuma au mbele mpira ulipotoka yani nishachoma magoli mengi sana sijui nakwama wapi.
 
Vp mkuu, nina changamoto ya kuwin mipira ya kichwa yani mfano kipa akianzisha mpira mrefu nikiruka na kudirect direction let say kushoto inaenda tofauti either direction iende kulia, nyuma au mbele mpira ulipotoka yani nishachoma magoli mengi sana sijui nakwama wapi.
Kama ni wakati wa kushambuliwa tumia clear hasa ila uwe makini kama yupo free tumia option ya pass kwa kipa kwa kichwa unabonyeza pass na direction kwa kipa...

Ila kwenye changanyike. Tumia clear...


Wakati wa kushambulia hakikisha mchezaji wako ni mrefu na pia ana skill ya heading na Aerial Superiority hii hata kwa midfielders jitaid wawe nazo inasaidia kuwin mipira vzr...


Humu ndani sijakutana na mtu anawin mipira ya juu kumzid Gilberto_ akija atatia neno
 
Kama ni wakati wa kushambuliwa tumia clear hasa ila uwe makini kama yupo free tumia option ya pass kwa kipa kwa kichwa unabonyeza pass na direction kwa kipa...

Ila kwenye changanyike. Tumia clear...


Wakati wa kushambulia hakikisha mchezaji wako ni mrefu na pia ana skill ya heading na Aerial Superiority hii hata kwa midfielders jitaid wawe nazo inasaidia kuwin mipira vzr...


Humu ndani sijakutana na mtu anawin mipira ya juu kumzid Gilberto_ akija atatia neno
Ahsante mkuu, mipira naiwin issue inaenda direction tofauti na niliyoilenga.
 
Kazi niliyoipata kuwatoa Jf kuwaleta Telegram ndo kazi utakayo ipata kututoa Telegram kutuleta huku๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜ƒ
Kazi juu ya kazi, ajabu inaoneonekana upatikanaji kwa Telegram ni rahisi kuliko huku ๐Ÿ˜‚

Tutarudi tu ngoja hali ikae sawa, kule tutawaachia wafanyabiashara yao ๐Ÿ˜‚๐Ÿ™Œ
 
Naomba niungwe kwenye hilo group
 
Shukran..
 
Back
Top Bottom