Edward Lowassa ana nyota ya kupendwa, ni hatari

Edward Lowassa ana nyota ya kupendwa, ni hatari

Lowassa ni level nyingine kabisa.... Yaani huku mitaani kila kona ni Lowassa tu, kwa bodaboda ndio usiseme kabisa..... Huyu jamaa ni noma...
 
Tembea uone
Na watu wa Kigamboni wamemwambia POMBE kuwa"wakati unapandisha nauli ya kivuko ulituambia kuwa asiye na hela aogelee.Sasa na wewe Leo ni zamu yako kuogelea kufuata kura zetu"
 
Tembea uone
Na watu wa Kigamboni wamemwambia POMBE kuwa"wakati unapandisha nauli ya kivuko ulituambia kuwa asiye na hela aogelee.Sasa na wewe Leo ni zamu yako kuogelea kufuata kura zetu"

Duniani hakuna vya buree tuache uzembe, Kama huwezi kulipa 200 twende Ifakara ukalime msimo mmoja utapata pesa za kutosha
 
well said mrembo,, wema alijiona mshind tayar kwa kununua watu wampoke kwa shangwe lakin mwisho wa siku akaangukia pua tena mtu wa mwisho kabsa, najua hata Lowasa nae ataangukia pua hiv hiv

Kumbe Utingo ni mrembo?
Mhhhhh
 
Last edited by a moderator:
Kila siku kuanzia mchakato wa uras uanze ,vyombo vyote vya habari ni LOWASSA tu kwa ubaya au uzuri wake,mitandaoni ni lowasa tu jamani nimekubali huyu bwana ni mwanasiasa mkubwa sana.Nafikiri kumlinganisha na MAGULI ni kosa mana ukiandika habari ya magufuli bila ya lowasa cku hiyo hautapata soko la gazeti.Hivyo lowasa ni tembo na magufuli ni sawa nasungura kisiasa kwa sasa tz.

Lowasa jembe ila MAGUFULI NYUNDO kwahiyo nani zaidi!
 
Mbona mm sijawahi kula hata kumi ya lowasa lakini still namkubali laana

Mbona si wewe tu mkuu,binafsi nimenunu tishert ya 4u movement kwa hela yangu nikaitinga kila nikipita watu wananiomba niwape ila nikasema wasubir za wakoloni weusi(ccm) bureee zimeenda kuchapishwa soon watapata watimbie ila cc acha tugharamikie mabadiliko
 
Kila siku kuanzia mchakato wa uras uanze ,vyombo vyote vya habari ni LOWASSA tu kwa ubaya au uzuri wake,mitandaoni ni lowasa tu jamani nimekubali huyu bwana ni mwanasiasa mkubwa sana.Nafikiri kumlinganisha na MAGULI ni kosa mana ukiandika habari ya magufuli bila ya lowasa cku hiyo hautapata soko la gazeti.Hivyo lowasa ni tembo na magufuli ni sawa nasungura kisiasa kwa sasa tz.

jembe lisilokuwa na mpini
 
Kila siku kuanzia mchakato wa uras uanze ,vyombo vyote vya habari ni LOWASSA tu kwa ubaya au uzuri wake,mitandaoni ni lowasa tu jamani nimekubali huyu bwana ni mwanasiasa mkubwa sana.Nafikiri kumlinganisha na MAGULI ni kosa mana ukiandika habari ya magufuli bila ya lowasa cku hiyo hautapata soko la gazeti.Hivyo lowasa ni tembo na magufuli ni sawa nasungura kisiasa kwa sasa tz.

Uko sahihi
 
Magamba wameacha kabisa mambo yao, sasa gumzo ni ukawa haijawahi kutokea kwa magamba japo mimi sina chama.
 
Yaani huyu Mzee angekuwa bukheri wa afya, ma-ccm yangesubiri sana! Maana kila kona ni Luwassa Luwassa tu, mpaka vijana waliotumwa na Lumumba hapa JF wanamtangaza Luwassa tu ma'mamake!!
 
Nani kakwambia huku mtaani kila mtu anakwambia kura yake ni lowasa hayo mengine watabeba ccm na ukoo wao wa panya.

Ni kweli hayo uyasemayo lakini sometimes chukua tahadhari kwa vile na yeye ni mshindani mkubwa, kila mtu ana namna yake ya kufanya mambo. Nasema haya nikikumbuka yaliyomkuta Mrema NCCR mwaka 1995. Yeye alikuwa hanunui mafuta ya gari si kwa kukwepa gharama bali watu waliamua kuwa mafuta ya petroli kwa kulisukuma gari lake popote palipokuwa na mikutano yake. Lakini mwisho wa siku alipigwa mweleka kwa mbali sana. Nia ya kuishinda CCm ni nzuri lakini over=confidence inaweza kukusahaulisha kuchunguza mbinu za adui.
 
Ni kweli hayo uyasemayo lakini sometimes chukua tahadhari kwa vile na yeye ni mshindani mkubwa, kila mtu ana namna yake ya kufanya mambo. Nasema haya nikikumbuka yaliyomkuta Mrema NCCR mwaka 1995. Yeye alikuwa hanunui mafuta ya gari si kwa kukwepa gharama bali watu waliamua kuwa mafuta ya petroli kwa kulisukuma gari lake popote palipokuwa na mikutano yake. Lakini mwisho wa siku alipigwa mweleka kwa mbali sana. Nia ya kuishinda CCm ni nzuri lakini over=confidence inaweza kukusahaulisha kuchunguza mbinu za adui.

Bado unazungumzia mwaka 1995 mdau? Enzi ambazo tulikuwa hatujui nini maana ya epa, meremeta sijui mfuko wa jimbo hembu acha utani watu wa leo ni waelewa kuliko unavyofikiria ulimwengu wa leo umekuwa kama kijiji haki watu wanajua kuitafuta labda waibe zaidi ya hapo ccm ndio basi tena
 
Back
Top Bottom