Edward Lowassa ana nyota ya kupendwa, ni hatari

Edward Lowassa ana nyota ya kupendwa, ni hatari

Huyu mtu atakua na nyota ya kupendwa si bure,

Huku kupendwa kwake KUMEVUKA mpaka huku mitaani ni hatari maana ukipita huku lowasa ukienda huku lowasa vijiwe vya kahawa ni lowasa..ukienda huku utasikia vibabu vinasema anaijua sana serikali huyu lazima ashinde vijana ndio kabisa wanamiminika kuchukua vichinjio kwenye bvr DAR....

Yaani kama anatumia ndumba atuambie mganga wake maana nackia kingunge ni mwenyekiti wa chama cha waganga wajadi pengine keshafanya yake, ccm nao badala ya kumnadi mgombea wao kila kukicha ni matamko na live press conferency zisizo na maana ...mwaka huu kazi ipoooo.

Upepo wa magufuli umeyeyuka hata kabla kampeni hazijaanza....

CCM wamebaki na propaganda za Dr slaa ....naawaambia hata slaa ikitokea akatoka moto wa lowasa umeshawaka kuzimika kwake lazima kazi ifanyike

Ndugu uwe na akili tena ulijuwe taifa hili kiundani Lowasa anapendwa kwa pesa zake na wala sio kwa jambo lolote lile lakiheshima ila magufuli ni buludoza kweli hakuwahi toka kwenye top ten za utendaji kazi bora for more than 20yrs
Huyu ndie rais anayekuja hata kwa mtutu wa bunduki ndie rais kama utaki susbiri utaona na kuamini.
Hii ndio tanzania
 
Ndugu uwe na akili tena ulijuwe taifa hili kiundani Lowasa anapendwa kwa pesa zake na wala sio kwa jambo lolote lile lakiheshima ila magufuli ni buludoza kweli hakuwahi toka kwenye top ten za utendaji kazi bora for more than 20yrs
Huyu ndie rais anayekuja hata kwa mtutu wa bunduki ndie rais kama utaki susbiri utaona na kuamini.
Hii ndio tanzania

Unatishia umma ikiuma sana sema tutaingiza pole pole
 
Hahahahaha...mie pia ni mwathirika wa ugonjwa unaoitwa lowasafibia aka maamuzi magumu na sahihi..kura yangu na familia yangu ni kwake....kichinjio changu kipo chini ya begi kinasubiri trh 25 oct...sitembei nacho kwa waleti nisije ibiwa bureeee
 
Until the end of election Mr.Lowasa will remain to be a BIG FISH and definitely the dance between him and CCM will be a ''battle of the century''
 
Ingekuwa nyerere yupo ningeamini ila hawa waliopo itakuwa kama zanzibar
 
Utabiri wangu nilioufanya kwa kina.....endapo Lowasa angeligombea uraisi ccm....basi UKAWA43% ccm57%.....hali imekua tofauti sasa.....UKAWA 60%.....ccm 40%...hiki kitu hawatoamini ccm na matokeo ya uraisi yatachelewa kutolewa lakn ukweli utabaki palepale.....mwaka 2010 ccm walipata 61% na 39% zikaenda upinzani.....je hii kasi ya jamaa nihatari
 
Yaani Eddo angekuwa msanii, unampanga wa mwisho maana ukimuweka mwanzo au kati anasepa na kijiji watakaofuata nyuma yake watakuwa na wakati mgumu sana
 
Hahahahaha...mie pia ni mwathirika wa ugonjwa unaoitwa lowasafibia aka maamuzi magumu na sahihi..kura yangu na familia yangu ni kwake....kichinjio changu kipo chini ya begi kinasubiri trh 25 oct...sitembei nacho kwa waleti nisije ibiwa bureeee

Hujui km mkeo kashaamua vingine,labda umubebe na kumshikia kalamu siku hiyo
 
nyota ya lowassa ni kama ya wema sepetu. mtu anaundiwa mpaka timu, mtu anapokelewa kwa maandamano ila golini hafiki. kila siku wimbo ni kupendwa ila linapokuja swala la kura hakuna kitu.
kura zipi alizokosa? kama NEC angechukua zote kama sio JK kumkata, Ukawa ndo kabisa vijana ni jeshi kubwa sana ndio mtaji wa Lowassa huo
 
Lowasa ni shidah ya tauniiiiii huyu jamaa toka February ndo title karibia mitaa yote....hata akishindwa urais mimi nmeshasalute anatuendesha tuu akienda monduli tupo nae amekuja cdm tupo nae ametoka ccm tupo nae...
 
Hapa Mwanza vijana wanasema'Magufuli mwisho usagara,mjini kila mtu:Lowasa!!'
 
Hana nyota ya kupendwa.... Ila ana hela zinazopendwa.
Sasa katua kwa Wachaga na bulungutu. Mbowe kachanganyikiwaje?
 
Back
Top Bottom