Edward Lowassa akutana na Raila Odinga wa Kenya Jijini Dar es Salaam Leo

Edward Lowassa akutana na Raila Odinga wa Kenya Jijini Dar es Salaam Leo

Kwa nini kila mtu anamwambia hivi mtu huyu MOTOCHINI? hebu msaidieni tiba basi maana ujinga mzigo jamani!
Hahaha uzuri ni kuwa
Nikipewa pongezi na wafuasi wacjadema wanywa viroba huwa najiona Mnywa viroba kama wao.

Heri kupendwa na watu 5 kuliko kupendwa na Vibendera 1000
 
Mkuu huoni kwamba wamekutana kwenye chakula kila mtu akisogelea kupakua msosi. Ingekuwa mkutano rasmi wangekaa mezani wakizungumza.
Yap, ni kama vile kulikuwa na hafla/kikao/mkutano fulani na huo wakati wa chakula cha mchana.

Ila unaweza kuta hiyo picha ni ya zamani, sijui lini. Si unajua ubunifu wa wana JF!!
 
Mh. Edward Lowassa Waziri mkuu mstaafu wa Tanzania alipokutana na Mh. Raila Odinga waziri mkuu mstaafu wa Jamuhuri ya watu wa Kenya mchana wa leo jijini Dar es salaam.

Kumbe walikutana kwenye chakula cha mchana...sijui ni mgahawa au hoteli gani hiyo....
 
INABIDI TUMPATIE TIBA KINGUVU SASA ILI KUMUONDOA UJINGAA
You are not entitled to your opinion. You are entitled to your informed opinion. No one is entitled to be ignorant.
 
Duh Ama kweli Lowassa alistahili kuwa Rais sio huyu Ripo ya Bank ya Dunia imetoka juzi 75% ya watoto Tanzania ni Maskini yani zaidi ya watoto 20million wanaishi kwenye umaskini wa kutupa...huku mkuu akiamasisha watu wafyetue watoto
 
EL ni Waziri Mkuu Mstaafu? Tangu Lini hiyo? Hansard ya Bunge umeisoma wewe?
 
Back
Top Bottom