magafumukama
JF-Expert Member
- May 31, 2016
- 743
- 198
Kumbe wengine ni ng'ombe? Na wewe je nyani?
Ina maana wapo kwenye cocktail? Lete picha wakiwa wameketi rasmi kwa mazungumzo.Je nikikwambia hapo ndio walikua wakutanie utasemaje?
Cheusi chekundukwani huyu odinga mbona habanduki Tanzania kila wakati yuko huku leo yupo na lowassa juzi huypo na magufuli
Nilete ukiwa kama nani?Ina maana wapo kwenye cocktail? Lete picha wakiwa wameketi rasmi kwa mazungumzo.
Mkuu hawa ni wale NG'OMBE Kasoro mkiaNilete ukiwa kama nani?
Sorry Ben naomba kujua hivi Yale maandamano ya Kenya ya kuikataa tume yalipekekea time kuvunjwa?Haya................!
Halafu Magufuli anaweza akavunja Urafiki wake na Odinga hivihivi. Maana Odinga sasa ataonekana yupo huku na huku.
Kama hajampigia Kennyatta hadi Muda huu
Maana Magufuli anawaza tu kwamba hapo kuna uwezekano anatoa siri ya mafanikio ya maandamano yaliyoing'oa tume ya Uchaguzi na Mipaka ya Kenya.IEBC
Halafu kuna Mwaliko wa Kwenda Zambia keshokutwa
Yeye Magufuli Swaziland kusheherekea Mswati kupata Mke wa 15
Huna hiyo picha.Nilete ukiwa kama nani?
Vibendera bwana
Kwahio mmeona pakutokea na hapo!!
Mwenzenu anatumia vizuri pesa za chama
Tazama makao makuu ya ODM
![]()
![]()
Mje mlinganishe na pale ufipa banda la kuku hahaha
Michango kila kukicha lakini ukihoji tu!!!!
Si kwakiwango chakoUjinga umekujaa
Wamarekani wamenipoteza kweli na uchaguzi wao wa 'mazingaombwe'...mpaka hii imenipita. Hivi kumbe yule mwenyekiti wa Tume ametimuliwa!! Ila alistahili kweli kauli zile kwa Odinga hazikuwa 'fair' kabisa. Hata huko kwetu kwenye maji mengi na ardhi kidogo Bwana yule alitakiwa aende na maji ingawa varanganti zilitoka kotekote.....
Maana Magufuli anawaza tu kwamba hapo kuna uwezekano anatoa siri ya mafanikio ya maandamano yaliyoing'oa tume ya Uchaguzi na Mipaka ya Kenya.IEBC
....
Lowassa ni gate crasher. Amefuata ubwabwa.Lowassa ni mwanaume kila penye fursa yeye anatia maguu
Wewe mwanamke au Mbowe mwanamke?!!!Lowassa ni mwanaume kila penye fursa yeye anatia maguu
Mbona nyuma yao kuna msosi au wamekutana kwenye banda la maonyesho?Mh. Edward Lowassa Waziri mkuu mstaafu wa Tanzania alipokutana na Mh. Raila Odinga waziri mkuu mstaafu wa Jamuhuri ya watu wa Kenya mchana wa leo jijini Dar es salaam.
Wewe mwanamke au Mbowe mwanamke?!!!