Edward Lowassa akutana na Raila Odinga wa Kenya Jijini Dar es Salaam Leo

Edward Lowassa akutana na Raila Odinga wa Kenya Jijini Dar es Salaam Leo

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Posts
14,242
Reaction score
34,917
Mh. Edward Lowassa Waziri mkuu mstaafu wa Tanzania alipokutana na Mh. Raila Odinga waziri mkuu mstaafu wa Jamuhuri ya watu wa Kenya mchana wa leo jijini Dar es salaam.
 

Attachments

  • IMG-20160813-WA0052.jpg
    IMG-20160813-WA0052.jpg
    61.2 KB · Views: 136
kwani huyu odinga mbona habanduki Tanzania kila wakati yuko huku leo yupo na lowassa juzi huypo na magufuli
 
Nadhani Lowasa ameamua kumtumia ujumbe Raisi Magufuli kupitia Rafiki yake raila. Hebu tusubiri.
 
Mh. Edward Lowassa Waziri mkuu mstaafu wa Tanzania alipokutana na Mh. Raila Odinga waziri mkuu mstaafu wa Jamuhuri ya watu wa Kenya mchana wa leo jijini Dar es salaam.
Naona kama wamekutana wakati kila mtu ameenda kivyake Karambezi kula ugali na si mkutano rasmi.
 
Huyu anaonekana kama mediator(sijui nimepatia herufi)
yaani mtu wa kati anatoa message huku,anapeleka huku.


Ila mi saa ingine namhurumia sana huyu lowasa asee,

atatimiza kweli ndoto yake huyu?
 
Haya................!

Halafu Magufuli anaweza akavunja Urafiki wake na Odinga hivihivi. Maana Odinga sasa ataonekana yupo huku na huku.

Kama hajampigia Kennyatta hadi Muda huu

Maana Magufuli anawaza tu kwamba hapo kuna uwezekano anatoa siri ya mafanikio ya maandamano yaliyoing'oa tume ya Uchaguzi na Mipaka ya Kenya.IEBC

Halafu kuna Mwaliko wa Kwenda Zambia keshokutwa

Yeye Magufuli Swaziland kusheherekea Mswati kupata Mke wa 15
 
Mh. Edward Lowassa Waziri mkuu mstaafu wa Tanzania alipokutana na Mh. Raila Odinga waziri mkuu mstaafu wa Jamuhuri ya watu wa Kenya mchana wa leo jijini Dar es salaam.


Na bado hata aje Ban Ki Moon lkn, hakuna Maandamano wala Kampeni mpaka 2020, mkitaka Mikutano ni kwa wale waliochaguliwa tu tena majimboni mwao!

Huyo ndiyo Pombe Magufuli (PhD) chaguo la Mungu kwa WatanZania, Mungu anatupenda sana kutuletea raisi Magufuli!
 
Huyu anaonekana kama mediator(sijui nimepatia herufi)
yaani mtu wa kati anatoa message huku,anapeleka huku.


Ila mi saa ingine namhurumia sana huyu lowasa asee,

atatimiza kweli ndoto yake huyu?
Kwani ana ndoto gani?
 
Na bado hata aje Ban Ki Moon lkn, hakuna Maandamano wala Kampeni mpaka 2020, mkitaka Mikutano ni kwa wale waliochaguliwa tu tena majimboni mwao!

Huyo ndiyo Pombe Magufuli (PhD) chaguo la Mungu kwa WatanZania, Mungu anatupenda sana kutuletea raisi Magufuli!
Ukuta inakuja usi panic
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom