Em ongeza miaka 33 hapo π,mi ni muhenga
Ana utani na wewe, nakumbuka kipindi nafikisha miaka 30 kwenye birthday yangu ulisema ukiwa mkubwa unataka kuwa kama mimi ukiwa una miaka 7 πKwamba aunt kanipita miaka 10π π π
Hebu nipunguzie miaka 23 ni mingi π€£π€£π€£
secretarybird 31 nakataaaπ€£π€£π€£Mshana Jr 46
cocastic 31
Binti wa zamani 40
Hannah 35
Kiranga 37
secretarybird 31
ELI COHEN 34
ERoni 36
hamis77 35
FaizaFoxy 48
ephen_ 36
dosho12 30
Vincenzo Jr 31
Maxence Melo 48
Chica Gee 27
Dr am 4 real PhD 42
Mallerina 28
mchawi makubwa weweπ€£π€£π€£π€£π€£
Mimi imebidi niwaulize vijana wa humu kwani kwao hakuna wazee sisi wa miaka 80 hata kutukumbuka japo kwenye tabiri zao za makadirio wamegoma!ππππ 80 unaona vzr hivi
Enzi ya kula burga na kuweka mawe kupata sukari kwa foleni kutoka maduka ya ushirika!Mwaka 1984 wakati wa vita ya uhujumu uchumi ndio niliikataa ccm rasmi
Kumbe unapenda matango, si ulisema hutaki kutanuliwa uch! wewe?ππΉπΉπΉ Tatizo lake ana kibamia
secretarybird ndo kaanzisha huu Uzi ana miaka 24 kamaliza lyamungo Juzi
Nina umri mkubwa mno.Ni wewe mume wa gudila
Bro na wewe huo Mwaka si ndiyo nilikataliwa la kwanza kisa nina miaka 4 iweje useme 7 πEm ongeza miaka 33 hapo π,mi ni muhenga
Ana utani na wewe, nakumbuka kipindi nafikisha miaka 30 kwenye birthday yangu ulisema ukiwa mkubwa unataka kuwa kama mimi ukiwa una miaka 7 π
Mazima tena kichwakichwa.Hahaha kweli mapenzi konyo hayashauliki
Kwahiyo umeamua kujilipua!
Asilolijua ni usiku wa gizaπππ kumbe bado nadaiβπΏπͺπΏ
Msanii 92Mshana Jr 46
cocastic 31
Binti wa zamani 40
Hannah 35
Kiranga 37
secretarybird 31
ELI COHEN 34
ERoni 36
hamis77 35
FaizaFoxy 48
ephen_ 36
dosho12 30
Vincenzo Jr 31
Maxence Melo 48
Chica Gee 27
Dr am 4 real PhD 42
Mallerina 28
Yako ngapi?.Mshana Jr 46
cocastic 31
Binti wa zamani 40
Hannah 35
Kiranga 37
secretarybird 31
ELI COHEN 34
ERoni 36
hamis77 35
FaizaFoxy 48
ephen_ 36
dosho12 30
Vincenzo Jr 31
Maxence Melo 48
Chica Gee 27
Dr am 4 real PhD 42
Mallerina 28
ππππ wazee wako kwenye kahawa, miaka 80 si unaongea uku unatetemaMimi imebidi niwaulize vijana wa humu kwani kwao hakuna wazee sisi wa miaka 80 hata kutukumbuka japo kwenye tabiri zao za makadirio wamegoma!
Japo sijauliza home umri wangu ila nimelia sana
π itakuwa ni mbege ndugu yangu nimejaribu leo ishaanza kuniharibu akiliBro na wewe huo Mwaka si ndiyo nilikataliwa la kwanza kisa nina miaka 4 iweje useme 7 π
Umesha anza kuzeeka ππ itakuwa ni mbege ndugu yangu nimejaribu leo ishaanza kuniharibu akili