E Fm mbona mnakomalia suala la Bashite hivyo?

Lowsa aliji huzulu kwa mambo yake binafisi2[/QUOTE
Kiongozi mweledi anapokua na kashfa hasubiri kutumbuliwa,anaachia ngazi mwenyewe.
Tatizo huyu bashite alilewa sana sifa za madaraka na kujiona yeye ndo kila kitu,sijua angekua rais ingekuaje
 
Habari wakuu

Hiki kituo cha redio wanajiita mziki mnene siwaeliwi kabisa,mana kila break lazima wamponde Bashite.

Amewakosea nini?
Asa wataachaje kukomalia wakati makonda alimuweka ndani majizo mwenye iyo radio
 
Asa wataachaje kukomalia wakati makonda alimuweka ndani majizo mwenye iyo radio
Yani hapa town ukitaka kwenda sauzi bila kupenda anzisha ligi na Gwajima + E FM
Hawa jamaa wanakupoteza
 
Na mh nape kawapa nguvu zaidi Leo naona sasa mashambulizi yatazidi
 
Na mh nape kawapa nguvu zaidi Leo naona sasa mashambulizi yatazidi
Mziki mneneeeeee
Funga mkanda,pasua anga,ama ufate nyayo uwe Bashitee
Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Hata kwa manji atubu brother your not serious
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…