E Fm mbona mnakomalia suala la Bashite hivyo?


katika vitu vya maana alivyovifanya sizonje ni kuzuia virobo..

umenena poa mkuu...

bt bashite ni bashite tuu
 
Juzi pale clouds kile kipindi cha asubui cha jumapili waziri Nape alisema ukipandacho ndo uvunacho huku akipiga gitaa lake
[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Hatakiwi kuachwa kbs
 
Naunga mkono hoja,jamani itoshe sasa hii ni too much! Tukilala Makonda tukiamka Bashite wengine mpaka tunaota tupo koromije! Loh! Emu kuweni na huruma hata kiduchu.
Tatizo kuna wengi wameumizwa kwa vyeti visivyo vyao. Isikilize kwa makini hotuba ya JPM wakati amekutana na wafanyakazi wa Bandari alipozungumzia juu ya vyeti feki. Watu hawamuonei, ila wanataka haki itendeke kote kote, kulia si kujibu hoja na chozi halisaidii kuondoa tatizo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…