Dushelele Lake, Linanitia Hofu...

usijipe tabu wewe mdada kwani mume ni yeye tu? me mwenyewe sijaoa ha aha aha haaa!!

ushauri wangu mueleze mama yako na shangazi zako ukweli halisi usijeingia kwenye matatizo coz ukishaolewa hata likiwa kama mkono lazima ucheze nalo tu!! asa jiulize kama kila muda unavyoenda linaongezeka litafika wapi baada ya miaka 2 ijayo??

and me am sure anatumia ali aliwahi kutumia dama na baadae anaweza akawa hasimamish vizur ikawa shida X2
 



Sawa Nimekuelewa
 



Kupenda Nako Mzigo.... Sijui Nifanyaje
 
Pole aise,kama utakosa tiba ya kumaliza tatizo la ukuaji huo ni bora ukaachana nae,Ukijifanya Kukomaa atakuharibu Kizazi bure
 
sasa huoni kama ni bahati hilo dushelele wenzio wanalilia hawalipati
Ndo ninapowashangaa hawa wadada.... Wengine kutwa kucha kulalamikia vibamia na wengine kUtwa kucha kulalamikia midushelele... Sa si mkutane m'badilishane.... NAJUWA HATA MKIBADIRISHANA MTAENDELEA KULALAMA TU
 

Utampata mwingine wa kuhimili ukubwa wa k yako kweli? Maana kishakutanua vya kutosha, hutaridhika huko uendako.
 
Wanaume mnatakiwa kutambua kuwa sio wanawake wote wanamind dushelele kubwa. Huyo inawezekana alitumia dawa amabayo side effects zake ndio hiyo, kuongezeka ukubwa kila siku. Kama alitumia dawa jipe muda, mpaka hapo itakapo expire uangalie mambo yataendaje. Pia mshirikishe hofu uliyo nayo inawezekana akawa na soln ya tatizo hilo.
 
Eehh...
Niongeze Saizi Ya Mpwehele Wangu, Mimi Huwa Nasikia Wanaume Wanapenda Ndogo Ndogo, Ama?

Ndo na wewe liifanyia editing ili iwe ndogo ndogo
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…