Bulaya001
JF-Expert Member
- Dec 21, 2018
- 6,136
- 6,921
ugonjwa wako kama wang ila me c mlevi, ila hilo jingine hakika 2po xare xare...[emoji123][emoji123][emoji123]Siku zote nikiwa kwenye mahusiano, nikifanya mapenz na demu wangu kama mala 3 tu hivi namchoka kabisa, hamu yote inaniisha.. kinachoendelea hapo labda hadi yeye atake ila sio mm kutaka kufanya nae sex as first.
Na wale wasio jielewa naweza ishia kusex mala moja tuu alafu nikakimbia..
Sasa nikiwa nimekunywa pombe.. cha kwanza nikiwa nipo na mamen wenzangu tunaanza kuongea kuhusu maisha ya badae na ndoto za utajir na mipango mbalimbali ya kupiga hela ndefu,
Nikitoka hapo au nikianza kuona wanawake tuu.. naanza kufikiria sex mwanzo mwisho..
nikifika geto huwa siulizi.. nafika na kuoga nikimaliza kuoga namvuta kipenz changu Paulina, natamka maneno machache, Paulina kipenz wew mzur kama miss tanzania, namkumbatia naanza kumchumu mdomo, Paulina nae huwa halazi damu kabisa anaanza kunipapasa kila mahali,
natoa nguo ya juu ya Paulina namshika nyonyo zake nzuri kabisa, hapo tunakuwa kitandani Paulina wala hana usemi, namla mambo kisha tunalala.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app