Surya
JF-Expert Member
- Jun 7, 2015
- 10,000
- 16,207
- Thread starter
- #41
Hahahaa
Yanii niwe mchungaji tu, nisiache kalama hii ipite, maana napenda sana kuzungumzia maisha na watanzania.
Khantwe let's life continue..
Sent using Jamii Forums mobile app
Ok, sawa
Niulize tu pm nimefunga vitasa na funguo nimetupa bahariniOk, sawa
Nikuulize kitu..
Basi kwa vile ni nje sana na mada na inaweza kuwa private, nita ku PM.
Sent using Jamii Forums mobile app
Haha hili kweli swali gumu. Jibu ni hapana, unataka kusemaje?Hatari sana..
Ok
Wew upo kwenye ndoa kwa sasa?
Au kama sio ndoa tayar.. unaushi na mwanaume hapo ulipo?
Sent using Jamii Forums mobile app
Swala la kupata mwenza anae faa ni tatizo, ni rahis kukuta umewahiwa
Wa umri wako wapo wamejaa tele, usiniambie unafikiria mimi naweza kuwa mwenza[emoji23][emoji23][emoji23]Swala la kupata mwenza anae faa ni tatizo, ni rahis kukuta umewahiwa
Sent using Jamii Forums mobile app
Wa umri wako wapo wamejaa tele, usiniambie unafikiria mimi naweza kuwa mwenza[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app