Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,980
- 127,444
Kwa niniFor sure huwa ni pombe tu mkuu.
Pia naweza kukupa sababu why sipo sexual active.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa niniFor sure huwa ni pombe tu mkuu.
Pia naweza kukupa sababu why sipo sexual active.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wenye tabia nzuri wapo tatizo unataka full package yaani chura, sura, akili, tabia. Utapata tabu sana, sisemi hawapo ila nakuhurumia mdogo wangu utateseka sanaBest thing, napenda katika hii dunia ni umaarufu tuu, niwe mtu maarufu sana kwa kupendwa na watu kama mtu ninae saidia sana jamii kwa mambo mbalimbali.
Kuhusu mapenz sina moyo wa kupenda kabisa
Coz mm napenda tabia
naona kama ladies wote hamjakamilika nimekosa binti mwenye tabia nzuri exactly niitakayo wa kunipenda.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] mkuu umenikumbusha yule msanii aliimba wimbo wa Kariakoo
Wenye tabia nzuri wapo tatizo unataka full package yaani chura, sura, akili, tabia. Utapata tabu sana, sisemi hawapo ila nakuhurumia mdogo wangu utateseka sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Basi kila la kheriSiko hvo kabisa, amin nisemacho mm hupenda tabia, tabia na sio mambile ya mtu.
Nimepanga siku nikipata mwanamke huyo nimtakaye nitaanza rasmi utumishi nitasomea uchungaji na kuwa mchungaji rasmi na mama mchungaji akiwa pembeni.
Sent using Jamii Forums mobile app