Dunia inashangaa ukatili wa serikali ya Tanzania

Dunia inashangaa ukatili wa serikali ya Tanzania

Ni kama dunia ilikuwa haijui kinachoendelea Tanzania, now it has been taken by surprise by what has been aired by bbc on the horrific human rights abuse and the persecution of opposition members.

Kuna comments za raia huko duniani zinashangaa sana kusikia kinachoendelea Tanzania. Hawajawahi hata kuwaza kuwa Tanzania inaweza hata kukaribia tu kwenye huu ukandamizaji wa haki za binadamu na uminywaji wa demokrasia.

“Ukiona giza limezidi ujue kunakaribia kucha”.
Kuwa na Rais dictator, sio ajabu, ila kuwa na Rais mjinga, tena anayeamini katika ujinga wake, ni balaa!
Watu kama Ghadafi, Sadam, Shekh hasina,madulo, Fidel Castro, walikuwa ma dictator, lakini walijua nguvu ya magharibi, walijua kibri Yao, ina mwisho, na limit, pale US, UK, wanapoamua kukukalia kooni!
Sasa Sisi tuna Rais anayeamini, yupo salama(binafsi) kwa sababu kazungukwa na vijana wa suti Kali nyeusi, na jazz, siraha!
Bila kujua Hao wote ni kama Simba wa karatasi! Wajomba wakiamua ku deal na yeye!
Bila kujua Hao wanaomlinda, wengine ni CIA, wakipewa amri tu, kaisha,
Rais anayeshauliwa na Makonda, Babutale, mwanafa!
What a shame
 
Kuwa na Rais dictator, sio ajabu, ila kuwa na Rais mjinga, tena anayeamini katika ujinga wake, ni balaa!
Watu kama Ghadafi, Sadam, Shekh hasina,madulo, Fidel Castro, walikuwa ma dictator, lakini walijua nguvu ya magharibi, walijua kibri Yao, ina mwisho, na limit, pale US, UK, wanapoamua kukukalia kooni!
Sasa Sisi tuna Rais anayeamini, yupo salama(binafsi) kwa sababu kazungukwa na vijana wa suti Kali nyeusi, na jazz, siraha!
Bila kujua Hao wote ni kama Simba wa karatasi! Wajomba wakiamua ku deal na yeye!
Bila kujua Hao wanaomlinda, wengine ni CIA, wakipewa amri tu, kaisha,
Rais anayeshauliwa na Makonda, Babutale, mwanafa!
What a shame
Umemaliza kila kitu mkuu.
 
Spinning. Unajaribu kupooza unyama wa ndani kwa kurejea unyama wa nje!

Kinga ni bora kuliko tiba!
Haya ndio mawazo ya watu wajinga ambao wanaamini kua humu JF kila mtu yupo kwenye huo ushabiki wenu na mabishano yenu ya vyama vya siasa kila kukicha,mimi hoja yangu ni hivyo vyombo vya habari vya westeners,

Kama unaamini comment yangu hapa jf inaweza kupoza basi unatakiwa uutafakari sana uwezo wako wa kufikiri,ila kama umecomment ili mradi tu na wewe usisahauliwe kua umo humu jf basi ni sawa.
 
Haya ndio mawazo ya watu wajinga ambao wanaamini kua humu JF kila mtu yupo kwenye huo ushabiki wenu na mabishano yenu ya vyama vya siasa kila kukicha,mimi hoja yangu ni hivyo vyombo vya habari vya westeners,

Kama unaamini comment yangu hapa jf inaweza kupoza basi unatakiwa uutafakari sana uwezo wako wa kufikiri,ila kama umecomment ili mradi tu na wewe usisahauliwe kua umo humu jf basi ni sawa.
Nia ya mtu haijifichi.
 
Kuna watu wamejaliwa hekima kubwa na Mungu. Mwalimu Nyerere hakutaka mzee wa Msoga awe Rais, sijui aliona nini kwake. Bila ya Msoga, kamwe huyu bibi asingekuwa Rais, na haya maovu yote yaliyolipata taifa, kamwe yasingetokea.
 
My point is katika mambo ambayo ccm na gvt yake walichemka ni swala la lisu Kuanzia kumshambulia risasi 32 kumfukuza ubunge na jambo lake kutofanyiwa upelelezi wowote na vyombo ukiachia mbali ni zile abductions za kishamba je BBC wamegusia mambo haya ya kushangaza ? Bila kusahau 29102025?
Kuhusu Polepole, Soka na wengine waliotekwa walitaja kwenye hii documentary

View: https://youtu.be/9WkYK-SjJtE?si=PxeZTewZuz8lfr2B

Kuhusu Tundu Lissu kupigwa risasi 16 wametaja kwenye hii documentary waliyopost leo. Ndio ilikuwa sentensi ya kwanza kabisa

View: https://youtu.be/9V11iRcPX1A?si=C33DIF3b_Nqns8kO
 
Wewe bhana unadhani Mungu ana akili ndogo kama yako ya kukubali sifa za kichawa? Samia kaua maelfu ya watanzania October 29, hili tu pekee halikubaliki mbele za Mungu
Ndo maana nasema unatumika bila kujielewa. Kwa akili Yako ya kawaida, Yale yalikuwa maandamano au maangamizi ya taifa?!!! Pumbavu we! Mungu atambariki Kila aliyezuia maafa Yale na ataendelea kumlaani Kila aliyehusika na uandaaji na uhalifu ule ulioghalimu maisha, Mali na ustawi wa taifa letu.
 
Mungu mkubwa hatimaye tumepata SAUTI ya kutusemea. Wakati mitivii yetu ya ndani mitakataka ITV tbc clods nk inaona tunavyoonewa wao wamechaguwa kuwa upande wa watesi wetu na sio umma wa watanzania.

Thubutu warushe wafungiwe,nani anataka kufa njaa.
 
Haya mashoga hayatoweza kutuingiza ushogani kama hao chadema. Mungu yupo anatulinda, analilinda taifa lake.
Mungu atalilinda taifa dhidi ya mafisadi, wala rushwa, wauaji, wakandamizaji wa haki za binadamu, Miunguwatu, machawa na watekaji 🇹🇿
 
Mungu atalilinda taifa dhidi ya mafisadi, wala rushwa, wauaji, wakandamizaji wa haki za binadamu, Miunguwatu, machawa na watekaji 🇹🇿
Labda mungu wenu muliyemtengeneza kwa kiroba Cha cement ndiye atakayewainua waongo, wenye wivu, chuki na mliojaa wivu na fitna. Mungu wa kweli kamwe hawezi kuwapa ushindi watu wa namna hiyo.

Mungu wa kweli, kwa namna yoyote ile hata ile ambayo jicho la wapumbavu linaweza kuona tofauti, atawalinda/atamlinda anayesimamia ustawi........hata ikiwa Dunia nzima iliyojaa wapumbavu itamgeuka, Bado atashinda. Bahati nzuri, Dr Samia Suluhu Hassan, The Mother of Modern Tanzania, anapendwa na wengi na atalindwa vizuri tu.
 
Kati ya wahalifu na askari
This is satire. Isn't it?
Hebu jiulize wale watoto wadogo waliopigwa risasi wakiwa na mama zao na wale waliokuwa wanaangalia mpira kwenye banda umiza na hata yule mama mjamzito walifanya uhalifu gani?
Na je, mhalifu hupigwa risasi na kuuawa huku akiwa hana silaha au hukamatwa na kushitakiwa?
Kuna mahali na siku isuyo na jina utajibia huu uuaji wenu.
 
Dunia ina kumbukumbu nzuri jinsi Mwalimu Nyerere alivyopigania haki za Nchi zingine kama Msumbiji,SA na Angola..
Botswana na Zimbabwe wana bara bara zao kubwa wameitwa Dr Julius Nyerere ni kumbu kumbu tosha kwa kazi aliyoifanya leo hii sisi ndio tuna uuaji kuliko hizo Nchi.
 
Mkuu,
Hakuna mungu wa hivyo. Huyo anaitwa Lucifer, Sheitwani, ibilisi...
Mkuu, Lucifer hufanya kazi na wenye wivu, waroho, wenye tamaa, wenye chuki, wabaguzi n.k Ili damu imwagike. Okt 29 aliwatumia hao kutaka kuharibu taifa letu pendwa, bahati nzuri Mungu alikuwa pamoja nasi BASI akawatupilia mbali.
 
Labda mungu wenu muliyemtengeneza kwa kiroba Cha cement ndiye atakayewainua waongo, wenye wivu, chuki na mliojaa wivu na fitna. Mungu wa kweli kamwe hawezi kuwapa ushindi watu wa namna hiyo.

Mungu wa kweli, kwa namna yoyote ile hata ile ambayo jicho la wapumbavu linaweza kuona tofauti, atawalinda/atamlinda anayesimamia ustawi........hata ikiwa Dunia nzima iliyojaa wapumbavu itamgeuka, Bado atashinda. Bahati nzuri, Dr Samia Suluhu Hassan, The Mother of Modern Tanzania, anapendwa na wengi na atalindwa vizuri tu.
Vipi kuhusu mafisadi, watekaji, wauaji, wala rushwa na wakandamizaji wa haki za binadamu
Mungu wa kweli atawafanya nini?
 
Back
Top Bottom