Wahusika wanajuaHivu Kuna kampeni? Hata sijui
Uzuri anazijua shida halisi zinazotakiwa kufanyiwa kaziWananchi wanampenda sana Mh. Rais Samia, nachomuomba Mama Samia asikate tamaa hata kidogo, kwani mti wenye matunda ndio hupigwa mawe..!!
Mh. Rais tuko na wewe kila sekunde na Mungu akubariki daima
Mwaka gani ?Trump alishindana na nani?
Ahahahahaha!!!Anajifanya mbuni
Usitutie Majaribuni.....Mama ana baraka zote za Mungu
Nenda kamsubiri LisuIla kuna watu wana moyo,mimi nizibebe pumbu zangu nipeleke barabarani kumsubiri samia
Watu hao wamegawanyika katika makundi haya.Ila kuna watu wana moyo,mimi nizibebe pumbu zangu nipeleke barabarani kumsubiri samia
Machawa wakifarijianaUzuri anazijua shida halisi zinazotakiwa kufanyiwa kazi
Nami namuombea Baraka na ashinde kwa kishindoWananchi wanampenda sana Mh. Rais Samia, nachomuomba Mama Samia asikate tamaa hata kidogo, kwani mti wenye matunda ndio hupigwa mawe..!!
Mh. Rais tuko na wewe kila sekunde na Mungu akubariki daima
Burundi tulipoambiwa tuhamie [emoji23][emoji1787][emoji28][emoji23]Unaishi Rwanda sehemu gani ?
Bado endeleeni kulala!!Umenistua nilijua tayari mambo mazuri.