Duh! hadi raha,vimini kwa madent wa Kenya ruksaa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! hadi raha,vimini kwa madent wa Kenya ruksaa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ralphryder, Jul 19, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni maneno ya waziri wa elimu Mutula Kilonzo! eti kadai wale mabinti hawajaenda shuleni kusomea u sister,hivyo waachwe kuvaa vimini vyao kwa kuwa waligomea masomo kwa kukatazwa kuvaa vimini vyao! mwee!
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,138
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    hivyo vimini wanavyotaka miguu wanayo au ndo kutuonyesha pingili zao..
     
  3. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata mi nawashangaa! mi nilikuwa na dem wa kikenya na alikuwa na rafiki zake wananitembelea,wote miguu ka ngongoti! sijui wanang'ang'ania nini!
     
Loading...