• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Duh cheka unenepe!

Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
1,183
Points
1,500
Jidu

Jidu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
1,183 1,500
 
Last edited by a moderator:
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
712
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
712 195
Daaahhh..nimecheka sn aisee.....khaaaaa....!!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,975
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,975 2,000
Khaa hakyanan nimecheka kweli..
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
12,192
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
12,192 2,000
Kumbe maisha matamu namna hii? Watu hatupendi kufa kabisa! You made my day!
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,692
Points
1,500
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,692 1,500
Asee jamaa wamenishangaa nilivyotoa kicheko!!!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,572
Points
2,000
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,572 2,000
Jidu umeifanya siku yangu leo kua Njeemaa!

 
Q

Qsm

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
413
Points
225
Q

Qsm

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
413 225
kwa kweli nimecheka sana hadi kuna mgeni kaingia ofisini imebidi aniulize mbona ninacheka na screen!
 

Forum statistics

Threads 1,402,829
Members 530,989
Posts 34,406,243
Top