Duh! Astakhfirulah! Huyu kamanda alipona kweli....!

Duh! Astakhfirulah! Huyu kamanda alipona kweli....!

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Posts
4,058
Reaction score
1,377
734821_481610008569665_484515988_n.jpg


Dah! hii hatari jamani!
 
Si unamuona alivyo dume la mbegu? Wengine choka mbaya
 
734821_481610008569665_484515988_n.jpg


Dah! hii hatari jamani!
Hii ni picha ya mwaka!
  • Inachekesha
  • huyo mCdDM hana akili nzuri, anakwepa mawe kama mtu anayetaka kukwepa mvua!
  • mheshimiwa wa kibaragashia yeye kapopoa kama anavunja bucha!
  • mwenye kabrasha ndo kabisa kaahirisha kikao kumshughulikia mCDM
  • huyo jamaa mwenye tofali anataka kumaliza kadhia kabisa!, hataki mchezo!
  • huyo aliyevaa red anashangaa utaahira wa suala zima nani kama vile anamhimiza kusepa kabla hajauwawa
  • Waheshimiwa hao wenye vitambi nyuma wameshakubali, huyu lazima ashughulikiwe
  • walioko nyuma zaidi wamesha kubali kuwa huyu mCDM hapo si mahali pake , na hawana msaada wowote.

Haya, hii ni picha ya mwaka, picha inaeleza mambo mengi lakini kiujumla ni
WRONG MAN, WRONG PLACE, WRONG TIME, WRONG RECEPTION.

Unahitaji taahira tu kutotambua yote hayo.
 
Hii picha ni hatari jamani, kwani hawa wana ugomvi gani?
 
Laiti pro- Chadema mngejua hii picha inawadhalilisha! msingeshabikia kuiweka hapa ila kwa kuwa kila mtu hufikiri kulingana na uwezo wa akili yake basi mnaweza kuendelea,
 
Laiti pro- Chadema mngejua hii picha inawadhalilisha! msingeshabikia kuiweka hapa ila kwa kuwa kila mtu hufikiri kulingana na uwezo wa akili yake basi mnaweza kuendelea,

Mimi naona hii ndio Best Politicia picture ever posted in JF. Huu ndio uhalisia Wa Siasa za Tanzania. SIASA ZA CHUKI. HAO WANATAKA KUMUUA HUYO KIJANA WAKATI YUPO KISIASA ZAIDI TU. SIO MWIZI WALA MBAKAJI. SASA MAWE MAKUBWA TENA YALIO BEBWA NA WATU WAZIMA WALIO VAA MASHATI YA RANGI YA KIJANI! JUU YA NINI!
 
CCM kweli wamechoka jamani, yaani mtu mmoja anawapelekapeleka hivyo? They are Mad with the Innocent man, angalia walivyoozeeka
 
Kila niiangaliapo huwa nacheka mno,nimeifanya ni desk top background pic yangu!!!
 
Kama kapona atakoma kuingilia mikutano ya watu.
 
734821_481610008569665_484515988_n.jpg


Dah! hii hatari jamani!

... Taswira ya siasa TZ:
nchi yetu kusema kweli watanzania tunapoteza mwelekeo. Haipendezi kabisa kuona mambo kama haya yanatokea ktk nyanja za siasa.
Matokeo yake, siasa inaonekana kama uhuuni na shughuli za watu wasiokuwa wastaarabu.
 
Huyo wa mwisho kulia ndio Rage? Nahisi kweli anafaa kupelekwa mahakamani au ndio lazima ule alienono?
huyo mwenye bahasha anarusha jiwe kama shoga hivi kikinuka wataweza au wanafikiri amani ni kitu cha kuchezea.tusubiri wakati utufafanulie
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom