Duh! Astakhfirulah! Huyu kamanda alipona kweli....!

Duh! Astakhfirulah! Huyu kamanda alipona kweli....!

Hii picha inabidi iwekwe kwenye mabango ya kampeni.
 
Laiti pro- Chadema mngejua hii picha inawadhalilisha! msingeshabikia kuiweka hapa ila kwa kuwa kila mtu hufikiri kulingana na uwezo wa akili yake basi mnaweza kuendelea,
Kwa kweli unahitaji kuwa na akili za maiti kufikiri kwamba picha hii inawadhalilisha hao uliowataja; halafu jingine mazingira na mkasa mzima wa picha hii si unafahamika bwana. Hapa hata magamba wajitahidi vipi isionekane itaendelea kuwasumbua tu. Unaandika hayo uliyoyaandika ili isiendelee kuwekwa pole wajuzi waliishajua janja yenu siku nyingi tu, msidhani watu wote ni mazuzu; kama wale aliowataja Mwalimu Nyerere wanaokubali kupewa kichupa badala ya almasi na wao kutoa almasi halisi.
 
Imenikumbusha siku moja niliingia uwanja wa taifa nikakosea nikaingia katika jukwaa la yanga huku nimevaa tisheti nyekundu, sintosahau nilivyozomewa kidogo nipigwe
 
Sio siri hii picha inaninyima usingizi, usiku silali, na weweseka tu. Nafikiria kama ingekua mimi ndio huyo kamanda hapo.
 
huyo mwenye bahasha anarusha jiwe kama shoga hivi kikinuka wataweza au wanafikiri amani ni kitu cha kuchezea.tusubiri wakati utufafanulie

Hao ndio wanaowapiga majambazi kwa mito ya kulalia.
 
734821_481610008569665_484515988_n.jpg


Dah! hii hatari jamani!


DU ulevi wa siasa bwana! Nikiangalia huenda hao wanaomfukuza ni wajomba zake maana naona walivyokazana nyuso zao zinafanana!
 


du ulevi wa siasa bwana! Nikiangalia huenda hao wanaomfukuza ni wajomba zake maana naona walivyokazana nyuso zao zinafanana!

kaka hilo linawezakana. Siasa huvunja familia.
 
Laiti pro- Chadema mngejua hii picha inawadhalilisha! msingeshabikia kuiweka hapa ila kwa kuwa kila mtu hufikiri kulingana na uwezo wa akili yake basi mnaweza kuendelea,

Ivi anayedhalilika hapa kwenye hii picha ni nani haswa? Yaani ushabiki sometimes hu erode uwezo wa kufikiria....Unanikumbusha kisa cha kichaa aliyepita kando ya mto akachukua nguo za bwana mmoja aliyekuwa akioga mtoni...yule bwana kuhamaki akatoka mbio akaanza kumkimbiza yule kichaa huku akiwa uchi....pata picha aliyewakuta wakikimbizana alijua kichaa kati yao ni nani??..think big...think Loud..
 
Ivi anayedhalilika hapa kwenye hii picha ni nani haswa? Yaani ushabiki sometimes hu erode uwezo wa kufikiria....Unanikumbusha kisa cha kichaa aliyepita kando ya mto akachukua nguo za bwana mmoja aliyekuwa akioga mtoni...yule bwana kuhamaki akatoka mbio akaanza kumkimbiza yule kichaa huku akiwa uchi....pata picha aliyewakuta wakikimbizana alijua kichaa kati yao ni nani??..think big...think Loud..
ok! sawa kwa hiyo huyo jamaa wa chadema ni sawa na kichaa na wanaomkimbiza ni sawa na watu waliochukuliwa nguo zao.nimeelewa.
 
Hivi kweli hawa ndio viongozi wa kisiasa, hawa hawa wanao imba nyimbo za amani!

hakuna hata mmoja aliyekamatwa ila walituma sms kwa spika wanatafutwa washtakiwe

ccm imeifanya TZ kuwa moja wapo ya maajabu ya dunia
 
Hivi hatima yake ilikua nini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom