DSTV bundle 16,500


M

Mringo

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2010
Messages
304
Likes
16
Points
35
M

Mringo

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2010
304 16 35
Wakuu ambaye ameshanunua hii bundle ya DSTV 16500 naomba mwongozo wa chanels zilizopo..Kwenye tangazo lao wanasema 40 ila nimeperuzi kujua nizipi sijapata
 
F

Fechi

Member
Joined
Sep 3, 2012
Messages
64
Likes
0
Points
13
F

Fechi

Member
Joined Sep 3, 2012
64 0 13
Boring package, though inategemea na interest zako. No movies, michezo utaona super sport za kichovu, E, BET, BBC, aljazeera, za dini, tbc, star tv, africa magic world & swahili..nenda hata kwa vendor wa dstv ufanye right choice
 
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
2,030
Likes
47
Points
145
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
2,030 47 145
Boring package, though inategemea na interest zako. No movies, michezo utaona super sport za kichovu, E, BET, BBC, aljazeera, za dini, tbc, star tv, africa magic world & swahili..nenda hata kwa vendor wa dstv ufanye right choice
but ni bora kuliko shatatimes,
 
M

Mringo

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2010
Messages
304
Likes
16
Points
35
M

Mringo

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2010
304 16 35
Ok..walau hiyo AfricanMAgic Swahili maana watoto wanapenda muvi za kiswahili, star times niuchafu mtupu
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978