Mlioko Dar naombeni muongozo. Maisha yakoje huko?

Mlioko Dar naombeni muongozo. Maisha yakoje huko?

Me ni jinsia angu ni me umri Wang ni 20years old na ninapo fikia mwenyeji wangu kanambiy ni mabibo
Aise Kalibu pande za mabibo,hila hapo kupo fresh usafili pand zote unapata,kwa mpambanaji nakushauli hish mabibo,chumba bei powa, chakula soko la mabibo lipo chakula bei pow,hapo teyali ushafanikiw hila kuwa makini na mahusiano ya kimapenz,
 
Muongozo wa Dar
Mkojo wako unalipia
Maji ya kunywa yanauzwa inategemea kandoro au chupa
Kama umetoka Mafinga na umekuja na makoti/ masweta huko ni joto kali sana
Dar ni ubepari hakuna ujamaa
Kila kitu ni hela
Ukizubaa utashangaa unajikuta redioni ukitangazwa
Kila mtu ana ustaarabu wake shikamoo sio kipaumbele
Usafiri ni wakugombania yapo mengi
 
Back
Top Bottom