Dreamliner ya ATC yaleta Neema Tanzania

Dreamliner ya ATC yaleta Neema Tanzania

Theories kufufua shirika la ndege la Taifa, ambalo mpaka sasa wana ndege zinazofanya kazi kwenye destinations zifuatazo...Zanzibar, Kilimanjaro, Tabora, Kigoma, Mwanza, Songea, Mtwara, Hahaya (Comoros), Bujumbura na Entebbe. Wenye theories ni CHAGA-DEMA ruzuku tu mkiulizwa zinatumikaje theories kibaaao
Mkuu mimi si mwanachama wa chama chochote,ukisema hivyo unakuwa una "insult my intelligence",sipingi kununuliwa kwa Ndege nashangaa vipi mnavyohemkwa kwa kindege kimoja wakati wenzenu Kenya wanazo kwa mafungu....
 
sio mbaya, unaanza kujielewa....
Ooooh! Hivi una elimu ya kiwango gani? Naona kama uko dhaifu kuliko kiwango cha JF. Unatakiwa ugunduwe makosa yako ya uandishi badala ya self appreciations. Nikiangalia michango yako ina makosa ya wazi. Ukikosolewa, unakomaa badala ya kujirekebisha.

Tuitumie JF kuongeza ufahamu badala ya kujidai kuonyesha ufahamu usiokuwepo. sorry!
 
Ndege ya ATC Boeing 787 Dreamliner imeleta Neema za kiuchumi kwa wananchi kwani sasa ni rahisi na nafuu kusafiri nchini tofaut na mwanzo tulipokuwa na mashirika ya kinyonyaji (kibepari). Asante Mwenyekiti.

1. Unafuu wa Nauli. Kulinganisha na PW/FN. Pesa nyingine mtu unafanyia shughuli mbadala.
2. Huduma safi.
3. Biashara nyemelezi (restaurants na taxi) zimeimarika zaidi.
4. Tumezalisha ajira zaidi kwa Watanzania wenzetu (Pilots, Engineers, air hostesses, agents).
we jisifie tu huku maumivu kibawwoo unayapokea kila uchao
 
Hii ndo shida ya kukariri madesa vyuoni. Always about theories instead of practical solutions.

Naomba utuletee na takwimu za mapato na matumizi tukokotea faida/hasara

Sent using Jamii Forums mobile app
Hisia yangu ni kwamba haya ni matokeo ya kudhalilika kwa muda mrefu. Tulifikia wakati tukaonyeshwa nafasi za barmaid kama ajira zilizotengenezwa na serikali. Maisha bora kwa kila mtanzania. Tena, tukiwa na rais aliyesemekana kusoma uchumi chuo kikuu. Hawa walioleta ndege nahisi wana nafuu maana kama kuuza pombe kwenye bar kulisifiwa na rais, hapa angalau kuna kazi ya staha.
 
Hivi hii ndiyo ndege yetu ya kwanza?
Hakuna kitu kibaya maishani kama kuwa mjinga halafu ukajiona mwerevu mbele ya wajinga wenzio.
Wapuuzi kama wewe huwa nawaambia ya kwamba HATA KAMA JIRANI YAKO ANA WATOTO KUMI au ZAIDI, HAIKUNYIMI WEWE na WANAOKUTAKIA MEMA NAFASI YA KUFURAHIA UJIO WA MTOTO WAKO WA KWANZA.
 
Ndege ya ATC Boeing 787 Dreamliner imeleta Neema za kiuchumi kwa wananchi kwani sasa ni rahisi na nafuu kusafiri nchini tofaut na mwanzo tulipokuwa na mashirika ya kinyonyaji (kibepari). Asante Mwenyekiti.

1. Unafuu wa Nauli. Kulinganisha na PW/FN. Pesa nyingine mtu unafanyia shughuli mbadala.
2. Huduma safi.
3. Biashara nyemelezi (restaurants na taxi) zimeimarika zaidi.
4. Tumezalisha ajira zaidi kwa Watanzania wenzetu (Pilots, Engineers, air hostesses, agents).
Hayo mengine mtajiju mimi Neema ni jina la mke wangu.
 
Ooooh! Hivi una elimu ya kiwango gani? Naona kama uko dhaifu kuliko kiwango cha JF. Unatakiwa ugunduwe makosa yako ya uandishi badala ya self appreciations. Nikiangalia michango yako ina makosa ya wazi. Ukikosolewa, unakomaa badala ya kujirekebisha.

Tuitumie JF kuongeza ufahamu badala ya kujidai kuonyesha ufahamu usiokuwepo. sorry!
Mkuu mimi sio mfuata upepo,kumbuka kuna "Leaders and followers",wengi wa followers ni wale watu ambao hawana msimamo,mimi nina msimamo wa kile nichokiamini,Itakuwa Nimejitusi mwenyewe kwa uwezo wangu na dunia ninayoishi katika mwaka wa 2018 kwenda kuihemkia Ndege..aibu,aibu,aibu..

Nimesomeshwa kuwa hakuna "Right" and "wrong" kuna nini unamini na vipi utakifanyia kazi ili kiwezi kukuendeleza wewe au jamii,wewe nimekuona ni katika wale wanaofata upepo,wapiga makofi na vigelele hata kama hayo unaoyashangilia unajua kuwa ni maovu au hayana maana kwako au kwa jamii,

Elimu yangu inaweza kuwa sio kubwa ukilinganisha na yako,lakini inazewekana kuwa uelewa wangu ni mkubwa kuliko wako,Mkuu kwanza unatakiwa ujue mimi sio mshabiki wa chama choochote cha siasa,ninapotoa "comments" zangu natoa kwa ajili ya Tanzanina na watanzania kwa ujumla,...

Halafu sio lazima uzikubali "comments" zangu,sio lazima tukubaliane katika" Ideologies" au "methodologies" Kumbuka hakuna " right and wrong" kuna vipi una "impelemet" idea zako na mipango yako katika kile unachokifanya..

Matatizo ya jamii zetu za Kiafrika zimejawa na "niko sawa ", "hayuko sawa" katika mipango yao na maamuzi yao na ndio maana utakuta jamii zetu tabu kuendelea kwasababu sio rahisi kwetu kukubali idea,mawazo,na mipango mipya katika jamii..

Tafakari,....
 
Mkuu mimi sio mfuata upepo,kumbuka kuna "Leaders and followers",wengi wa followers ni wale watu ambao hawana msimamo,mimi nina msimamo wa kile nichokiamini,Itakuwa Nimejitusi mwenyewe kwa uwezo wangu na dunia ninayoishi katika mwaka wa 2018 kwenda kuihemkia Ndege..aibu,aibu,aibu..

Nimesomeshwa kuwa hakuna "Right" and "wrong" kuna nini unamini na vipi utakifanyia kazi ili kiwezi kukuendeleza wewe au jamii,wewe nimekuona ni katika wale wanaofata upepo,wapiga makofi na vigelele hata kama hayo unaoyashangilia unajua kuwa ni maovu au hayana maana kwako au kwa jamii,

Elimu yangu inaweza kuwa sio kubwa ukilinganisha na yako,lakini inazewekana kuwa uelewa wangu ni mkubwa kuliko wako,Mkuu kwanza unatakiwa ujue mimi sio mshabiki wa chama choochote cha siasa,ninapotoa "comments" zangu natoa kwa ajili ya Tanzanina na watanzania kwa ujumla,...

Halafu sio lazima uzikubali "comments" zangu,sio lazima tukubaliane katika" Ideologies" au "methodologies" Kumbuka hakuna " right and wrong" kuna vipi una "impelemet" idea zako na mipango yako katika kile unachokifanya..

Matatizo ya jamii zetu za Kiafrika zimejawa na "niko sawa ", "hayuko sawa" katika mipango yao na maamuzi yao na ndio maana utakuta jamii zetu tabu kuendelea kwasababu sio rahisi kwetu kukubali idea,mawazo,na mipango mipya katika jamii..

Tafakari,....
Punguza Jazba ili ukwepe makosa ya wazi. Si unaona hata ktk haya tunajikuta tunasoma makosa ya wazi? Ninahisi ni Jazba.
Nakushauri; Usiwe na msimamo wa kile unachokiamini kama unavyoandika. Uwe na msimamo na vitu ambavyo ni vya uhakika. Siyo imani.
 
Punguza Jazba ili ukwepe makosa ya wazi. Si unaona hata ktk haya tunajikuta tunasoma makosa ya wazi? Ninahisi ni Jazba.
Nakushauri; Usiwe na msimamo wa kile unachokiamini kama unavyoandika. Uwe na msimamo na vitu ambavyo ni vya uhakika. Siyo imani.
Mkuu sijakufahamu,nimeshakwambia sio lazima ukubaliane na mimi,acha nikupe ushauri muhimu katika maisha,..kuna vitu sita muhimu katika maisha ya mwanadamu kama utavipa basi utaishi maisha ya uhakika
1)jua(sun)
2)kupata wakati wa kupumzika(rest)
3)Mazoezi(exercise)
4)Chakula bora(diet)
5)Kujiamini(Self confidence)
6)Marafiki(Friends) inategemea utawatumia vipi

Namba 5 ni muhimu sana kama unataka kufanikiwa kwa chochote kile katika maisha yako,Sina Jazba,mkuu kama unasoma "comments" zangu hamna hata sehemu moja ambayo nimendika kwa jazba au matusi...

Mkuu, nichokiamini ndicho chenye uhakika na mimi,na nafikiri ndio maana nimefanikiwa katika maisha yangu,sipelekeshwi,siburuzwi,nakubali kuchukua ushauri,lakini sio lazima niufuate..sio mpenzi wa chama cha siasa...

"Remember there is no right or wrong"
 
Mkuu mimi si mwanachama wa chama chochote,ukisema hivyo unakuwa una "insult my intelligence",sipingi kununuliwa kwa Ndege nashangaa vipi mnavyohemkwa kwa kindege kimoja wakati wenzenu Kenya wanazo kwa mafungu....
Lakini kumbuka hii ni hatua nzuri sana maana tulikua hatuna hata hiyo Dreamliner moja.
Nikushukuru tu kwamba tumepiga hatua kama nchi.Hata hivyo, watu wa vyama vyote wanaipanda na wanaoajiriwa hawaulizwi wapo chama gani ajira zinakua kwa watanzania wote. Cheers!!!!!
 
Ndege ya ATC Boeing 787 Dreamliner imeleta Neema za kiuchumi kwa wananchi kwani sasa ni rahisi na nafuu kusafiri nchini tofaut na mwanzo tulipokuwa na mashirika ya kinyonyaji (kibepari). Asante Mwenyekiti.

1. Unafuu wa Nauli. Kulinganisha na PW/FN. Pesa nyingine mtu unafanyia shughuli mbadala.
2. Huduma safi.
3. Biashara nyemelezi (restaurants na taxi) zimeimarika zaidi.
4. Tumezalisha ajira zaidi kwa Watanzania wenzetu (Pilots, Engineers, air hostesses, agents).
Your head need brain scan to confirm your diagnosis
 
Back
Top Bottom