Dr. Slaa tafadhali sana baba, tumeyaona uliyoyafanya

Dr. Slaa tafadhali sana baba, tumeyaona uliyoyafanya

Majadiliano yamefanyika miezi 3, leo anazingua kama sio kutumiwa na CCM ni nini sasa.... Ila kuna wakati Zitto alisema kuwa mke wa Dr. Slaa ni usalama wa Taifa sasa naanza kumuelewa vizuri Zitto....

mkuu wewe sio cdm, kuwakaribisha sio ndio mtututawale,,wenzio tuko kwenye fungo maalum kuombea mshikamo ndani ya cdm tumng'oe mkoloni mweusi wewe unaleta kejeli
 
Hii ndio misimamo ya Ma~Jesuit, majasusi wa Kikatoliki! Kiapo chao tu ni shida sasa kama kashaamua kumrudisha sijui.
 
Hakika Dr tunajua hata wewe una moyo wa nyama, dr tunajua umekwazika na wala sio kwamba wewe ni mroho wa madaraka ila unaamini ktk kufanya mabadiliko kwq njia safi na mikono misafi. Dr hata sisi wengine tunamsherekea Lowasa sio kwa kuwa ni chaguo letu ila ni kwa kuwa MMETUELIMISHA KUWA TATIZO NI MFUMO NA ILI MFUMO UBADILIKE LZM ILE KATIBA YA KIFISADI IDONDOSHWE, NA ILI IDONDOSHWE LZM UKAWA WACHUKUE NCHI, NI RAHISI SANA KUCHUKUA NCHI KM KUNA MPASUKO NDANI YA CCM, SISI TUNACHOFANYA NI KUZIDI KUUFANYA MPASUKO UWE MKUBWA HUKU TUKIZIDI KUBAKI WAMOJA NDANI YA CHADEMA NA UKAWA.
Hata km Lowasa ni fisadi (kwa hisia au kwa hakika basi kuja kwake chaddma ni sawa na kukubali kubadilika)ni bora tutawaliwe na fisadi mmoja kwa muda wa mpito wa miaka mitano kwani baada ya katiba mpya hakuna tena fisadi atakaye kuwa salama, kuliko kutawaliwa na namba isiyojulikana ya mafisadi kwa muda usiojulikana wala tusijidanganye bila ttume huru ya uchaguzi ili kuitoa ccm madarkani inabidi tofauti ya kura iwe kubwa sana.

DR HII ISSUE CHUKULIA KAMA "KUMPA KAISARI YALIYO YAKE"
 
Yaani nyie kukaribishwa jana mnaanza kutukana,kwamba Dr Slaa atoke na makapi.Ok,tutatoka akitoka kama tumeshakuwa makapi baada ya nyie kuja.
TENA ASITOKE PEKE YAKE ATOKE NA MAKAPi Yake Yote Hatuyataki,
 
Mkuu hapa chadema wanatumia mbinu ya kuelekeze vyombo vyote vya habari upande wao,ndio maana hata hao ccm wanazungumzia hiyo ishu. pengine watz wapatao 20m wametega masikio kujua slaa ataibukia wapi. Hapa ndipo mazishi ya ccm yatafanyika atakapo toa neno ndani ya chadema. Kiufupi tunapoelekea uchaguzi zinahitajika propaganda za kubeba watu wengi. Dr yupo biz na maandaliz ya mkutano.
 
Dr Slaa we need than all time,Please baki na sema neno tu na mashaka na roho zetu zitapoa.maccm ni lazima yaondoke ata kwa kumtumia shetani yametuonea sana
 
Dr.W.Slaa kamanda mkuu tunae kuheshimu na kukupenda tuokoe toa neno la kutufanya tuende mbele tusonge mbele katika vita hii,adui amechoka amegawanyika anampasuko sisi tusipasuke tushinde na tutashinda kwa uwepo wako katika vitta hii
 
Dr.slaa usibweteke siasa ni dynamic usiwe mwanaharakati tu.haitakusaidia ukweli ni kuwa hauko juu ya tass ya cdm
 
Keshatulia nyie endeleeni na mipango yenu ya kifisadi.ila hawezi kuwa sehemu ya biashara mnayotaka kuifanya.
 
mwaka huu chadema mtaisoma namba padre kagoma kukutana na kuu lenu la mafisadi
 
Dr. Slaa na Watanzania wote salaam kwenu,

Ni weekend njema hapa jijini bongo kwani uandikishaji unaendelea vema katika vituo vingi. Watanzania wengi tumepata "vikatio" vyetu tayari kwa kupeleka msiba huko magambani ifikapo octoba 25.

Baada ya utangulizi huo, ninaomba sasa nijikite kwenye kichwa cha habari hapo juu. Kumekuwepo sintofahamu na uzushi mwingi tangu Mh. Lowasa ahamie CHADEMA na kukabidhiwa jukumu la kupeperusha bendera ya CHADEMA na UKAWA kwa ujumla katika mbio za urais. Dr. Slaa hujaonekana katika matukio yote hayo japo tumeambiwa na wasemaji wa chama kuwa hakuna tatizo ila ni mgawanyo wa majukumu tu. Nimesoma pia bandiko lako leo ukimkana Yeriko Nyerere kijana aliyejitolea mhanga kuinadi CHADEMA kwa hali na mali. Niliposoma nikagundua kuwa kuna jambo haliko sawa kwa upande wako na CHADEMA. Wapinzani wa CHADEMA hasa CCM wanasambaza propaganda katika vyombo mbali mbali vya habari ya kuwa umeamua "kubwaga manyanga" Kisa! eti kwa nini CHADEMA imemkaribisha Lowasa. Kama hivyo ndivyo ilivyo basi Watanzania wengi wenye mapenzi mema na wewe na pia kwa nchi yetu tutaendelea kusikitikia umauzi huo.

Dr. Slaa, wewe unapendwa na watanzania wengi sana sio walioko CHADEMA pekee bali na sisi wengi ambao hatuna vyama. Wengi wetu tunakerwa na mfumo kandamizi wa CCM na kila siku tunaomba Mungu atuondolee "dubwana hili". Tulipata matumaini baada ya UKAWA kuundwa na kukubaliana kusimamisha mgombea mmoja kwa kila ngazi za kisiasa. Ghafla tuliingiwa na simanzi baada ya kuona mivutano inaendelea katika kufikia hitimisho la mgombea urais. Hali ilikuwa mbaya zaidi hadi baadhi ya vyama ilisemekana vilitaka kujitoa UKAWA. Mimi binafsi nilihisi mgogoro huo hadi nikatoa pendekezo kuwa isingekuwa busara kuendelea kulumbana baina ya CHADEMA na CUF. hIvyo nikapendekeza kupitia hapa jamii forum kuwa wewe Dr. Slaa kubali ukagombee ubunge na CUF wamsimamishe Prof. Lipumba katika urais. Nilishauri hivyo ili CHADEMA chenye ushawishi mkubwa bara kingepata nafasi ya kusimamisha wagombea wengi na hivyo kupata viti vingi vya ubunge na pengine kutoa Waziri Mkuu. Hayo yakiendelea, ghafla ulienea uvumi na hatimaye ukweli kuwa Lowasa anahamia CHADEMA. Kusema ukweli siasa za nchi zimebadirika mara baada ya ujio wa Lowasa. Magufuri aliyekuwa anakuja kwa kasi hivi sasa hasikiki kabisa. Gumzo limebaki kwako Dr. Slaa na Lowasa. Hata magazeti ya CCM yamejikita hapo!

Ushauri wangu kwako mpendwa Dr. Slaa ni huu; Pitia vizuri uchambuzi wa Dr. Lweitama ameeleza vizuri sana umuhimu wa Lowasa kuhamia upinzani. Katika maelezo yake ameeleza kwa ushahidi mwingi jinsi "mahasimu wa kisiasa" wanvyoweza kusahau tofauti zao na kutimiza kusudi kuu. Tumaini la watanzania wengi ni mabadiliko ya kuuondoa utawala ulioshindwa wa CCM na kung'oa mifumo yote kandamizi. Kwa sasa naweza kusema imetokea "bahati ya mtende" silaha ya kuliondoa hili "dubwana" linalotusumbua imepatikana japo hiyo silaha imetelekezwa na adui. Cha msingi ni kuangalia hiyo silaha kama inafaa kwa mapambano na kuitumia kumwangamiza adui ambaye ndiye alikuwa mmiliki wa hiyo silaha ya maangamizi. Kwa maoni yangu na watanzania wengi, Lowasa ni silaha iliyotelekezwa na adui kwa ulevi tu na kushindwa kutunza vema silaha zake. Ikiwa hiyo silaha imeangukia mikononi mwako hutaitumia? eti kwa kuwa ilimilikiwa na adui? hapana Dr. wewe ni mtu makini sana huwezi kufanya hivyo. Usiwape nafasi CCM ya kuwagawa na kundelea kueneza propaganda za kuwachonganisha na viongozi wenzako.

Dr. Slaa kaza buti, inuka jitokeze msitari wa mbele kama kawaida yako uongoze mashambulizi upande wa adui. hakuna kipindi kizuri cha kuwaondoa CCM madarakani kirahisi kama sasa.Dr. usikubali hii nafasi ipite.

Asante, naamini kuwa utazingatia ushauri huu.
 
Dr slaa sema neno mashaka na hofu zetu zitapona.Hili dudu ccm limetudhurumu na kututesa miaka mingi.Dont leave us Dr stay fight with ccm until the end
 
Slaa kuondoka CDM ni kama Lowasa alivyoondoka CCM hivyo wana jf hebu kuweni jukwaa la kuelimisha zaidi kuliko mnavyofanya utabiri zaidi kuliko ku-analyse issues.Tuambieni hasara za Lowasa kuondoka CCM na faida za kuingia CDM kwa wananchi pia hasara za Slaa kuondoka CDM na faida kwenda CMM kwa wananchi ni zipi?
Wananchi si "wadanganyika tena"wanataka realistic politics na sio propaganda jamani!
 
jamani slaa yupo bize na maandali ya mkutano wa chadema ikiwa ni pamoja na mikakati ya kampeni kama mnavyojua yeye ni jembe.

hayupo tayari kukanusha. Hayuko busy kihivyo... Mamaa Mushumbusi anautaka u first lady.
 
Nilihisi kingetokea kitu kama hichi tunachokizungimza hapa ila tumuweke Dr kweny maombi ili chama kizidi
kuwa imara
# Ukawa Bring back Dr Slaa
 
Ni ushauri wenye hekima na busara, nina imani Dr W Slaa amekuelewa na ipo cku atakujibu vzr humu jamvini.
 
Back
Top Bottom