Dr. Slaa ndani ya Bukoba Mjini... Kuwahutubia wapenzi wa CHADEMA na wananchi wote


Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,261
Likes
553
Points
280
Ta Muganyizi

Ta Muganyizi

JF Gold Member
Joined Oct 19, 2010
5,261 553 280
Naam, kila kona ya mtaa matangazo ni makubwa, Jana baada ya Bw. Kagasheki kuhutubia wananchi hapa Bukoba mjini leo ni Dr. wa Ukweli Dr. Slaa. Watu wameshaanza kuelekea viwanja vya Uhuru kwa ajili ya kumsikiliza Dr Slaa. Hamasa ni kubwa kwelikweli.

Nitajitahidi kadri niwezavyo kuwaletea updates za kinachoendelea.............vilevile ni imani yangu dada Hoyce vilevile atatudondoshea mambo kama yuko Bukoba. Nina imani pia na wana Jf wengine walioko hapa Bukoba mjini.......kuwa tushirikiane kuwa habarisha wenzetu walioko mbali ili wajue nini kinajiri. Asanteni.

attachment.php?attachmentid=72444&d=1353862250

attachment.php?attachmentid=72443&d=1353862053


Wananchi na viongozi wa CDM mkutanoni leo Bukoba Mjini
 

Attachments:

babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,569
Likes
1,569
Points
280
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,569 1,569 280
Picha muhmu mengne baadae
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,397
Likes
2,348
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,397 2,348 280
Lakini pia walioko mbuga ya Manyara wasisahau kuturushia picha jinsi jangili kinana anavyowarushia Tembo wetu Risasi
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Mkuu ahsante kwa taarifa na naamini utatupatia kila kinachojiri huko bila kusahau picha kama evidence.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
weka picha picha huwa inaongea zaidi na kupunguza maneno na doubts za wana JF
 
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
998
Likes
10
Points
35
Age
38
S

STIDE

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
998 10 35
Akitoka hapo aingie na vijijini itapendeza zaidi!!

Vp mkuu mh. Kagasheki hajajiny**? Baada ya Dr kuwasili!!?

Good move Raisi ndani ya Bk leo!!!
 
K

Kanundu

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
891
Likes
1
Points
0
K

Kanundu

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
891 1 0
Naam, kila kona ya mtaa matangazo ni makubwa, Jana baada ya Bw. Kagasheki kuhutubia wananchi hapa Bukoba mjini leo ni Dr. wa Ukweli Dr. Slaa. Watu wameshaanza kuelekea viwanja vya Uhuru kwa ajili ya kumsikiliza Dr Slaa. Hamasa ni kubwa kwelikweli.

Nitajitahidi kadri niwezavyo kuwaletea updates za kinachoendelea.............vilevile ni imani yangu dada Hoyce vilevile atatudondoshea mambo kama yuko Bukoba. Nina imani pia na wana Jf wengine walioko hapa Bukoba mjini.......kuwa tushirikiane kuwa habarisha wenzetu walioko mbali ili wajue nini kinajiri. Asanteni.
MKUU!

Kwanza asante kwa taarifa. Ki ukweli mwaka huu mtauwa WANA-MAGAMBA. Yaani CHADEMA inapiga kotekote. Haina simile kabisa. Licha ya MAGAMBA kuwa rasilimali. Nyingi zikiwa ni za dhuluma lakini kichapo kwa kwenda mbele.

Mbarikiwe wote. "CHADEMA TUNA MUNGU, WAO .................."
 
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
19
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 19 135
Mganyizi, leo raha tupu. Turushie mavitu.
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,569
Likes
1,569
Points
280
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,569 1,569 280
Muganyizi ucsahau vifaa vyako vya kazi najua kati ya hv unamiliki japo kimoja. Smart phone tablet na laptop au camera hakikisha unatupa vitu adimu. Viva le kagera.
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,350
Likes
702
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,350 702 280
Pamoja sana mkuu.Tunasubiri updates
 
N

Nam...

Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
51
Likes
0
Points
0
N

Nam...

Member
Joined Nov 11, 2011
51 0 0
Kwa taarifa ya wana JF Dk Slaha ameondoka leo asubuhi mapema na ndege, hivyo hatakuwapo kwenye mkutano huo wa adhara, labda tuudhurie kuwasikiliza akina Rwakatare, Shirejei na wengineo.

Tamganyizi naomba ujariobu kupepeleza mapema kuhusu hilo na tunaomba CDM wasijekusema tofauti hivyo kwani itawaondolea uhaminifu kwa wapenda ukweli, lakini nafikiri yeye alikuja kwa lengo la mikutano yake ya Karagwe sasa kwasababu Kagasheki amefanya mkutano jana wameamua kutumia njia hiyo ili Rwakatare apate watu kwani Slaha anakubalika.

Wana JF niwajulishe kuwa jana Kagasheki alizungumzia uvunjaji wa soko kuwa hautafanyika januari 15 kama hakujafanyika upembuzi yakinifu ili kujua ardhi ya eneohusika ikoje kama thamani ambayo itatoa picha ya ni soko la namna gani lijengwe.

Kitendo hicho kimeibua hisia baada ya kampuni moja kutoka Dar es salaam kuleta gari leo asubuhi kwenye soko hilo ikiwa imejaza mashine za kuchima ardhi lakini imefukuzwa na wananchi wafanyabiashara hayo nimeyaona kwenye kablog kamoja ka kandayaziwaleo.blogspot.com. Bwanamdogo ameweka picha na namba za gari pamoja na maneno ya wafanyabiashara hao fuatilia.
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Likes
4
Points
35
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 4 35
tupia picha mkuu maana watu wengine hata taarifa ya habari hatupati chombo cha habari pekee ni jamiii forums...
 
N

Nam...

Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
51
Likes
0
Points
0
N

Nam...

Member
Joined Nov 11, 2011
51 0 0
Taarifa za uhakika kwa wana JF, Dk Slaha ameondoka mapema leo asubuhi kwa ndege baada ya kuonekana akiwa safari moja na Blozi Kagasheki ambaye pia inaonekana ameelekea Dar.

Hivyo inawezakana matangazo ya kuwa Slaha atakuwa Bukoba si sahihi na inawezekana njia hiyo inatumika ili wananchi wajitokeze wengi kwakuwa Dk anakubalika si akina Rwakatare na wengineo.

Nimeona kwy kablog kamoja kuwa baada ya Kagasheki kusema soko halivunjwi mpaka wataalamu wapime ardhi hiyo kama taratibu zilivyo, leo gari aina ya FUSO iliyojaza mashine za kuchimba ardhi imeonekana sokoni wafantabiashara wameifukuza fuatilia kwenye kablog ako kandayaziwaleo.blogspot.com mtaona ni kampuni gani imeleta gari hiyo naona wametuwekea.
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
8
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 8 135
Tunasubiri updates kwa hamu sana mkuu....
 

Forum statistics

Threads 1,214,262
Members 462,617
Posts 28,507,077