Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Kumtukana Kikwete ni vizuri? hilohilo unalosema ambalo unaliona kwa Kikwete si tusi likiainishwa kuwa linamuhusu zaidi Slaa linakuwa tusi?

Fikiri.
kwa hiyo tusi hujibiwa kwa tusi? Kiujumla kama mwanamama umejidhalilisha sana, jibu hoja na si kumshambulia mtoa hoja, hatutaendelea kama taifa kamwe tabia hii ikiendelea.
 
kwanza jk hajapuuza amejibu vipengele vyote,pili yale ni mapendekezo si amri,tatu kavunja katiba kifungu namba ngapi ?
haa haa kwa kitendo chake cha kumuweka kiporo muhongo na kumchukulia hatua tibaijuka, ni kitendo cha kibaguzi na kinyume na katiba ya mwaka 1977. Yako mengi kikwete aliyo yafanya ya kuvunja katiba.
 
kwa hiyo tusi hujibiwa kwa tusi? Kiujumla kama mwanamama umejidhalilisha sana, jibu hoja na si kumshambulia mtoa hoja, hatutaendelea kama taifa kamwe tabia hii ikiendelea.
Halafu nyuma hukuwa hivyo tangu umekuwa beneti na mengi umeharibika sana kwasasa uko hovyo kabisa.
 
haa haa kwa kitendo chake cha kumuweka kiporo muhongo na kumchukulia hatua tibaijuka, ni kitendo cha kibaguzi na kinyume na katiba ya mwaka 1977. Yako mengi kikwete aliyo yafanya ya kuvunja katiba.
We mjinga kwani muhongo amefanya nini kama kweli unaakili timamu.
 
kwa hiyo tusi hujibiwa kwa tusi? Kiujumla kama mwanamama umejidhalilisha sana, jibu hoja na si kumshambulia mtoa hoja, hatutaendelea kama taifa kamwe tabia hii ikiendelea.

Hilo mimi sikuliona kama tusi liliporushwa kwa Kikwete iweje nilipolirudisha kwa Slaa liwe tusi? au wewe umeona ni tusi na ukaridhika Kikwete atukanwe?
 
hapa tunahangaishwa na wasaka urais tu na kamwe wananchi msilogwe mkawapa nchi hawa watu.
hivi mnadhani kwa mfano huyu kimbao mbao kafulila akamate wadhifa si atataka kujineemesha kwanza,hayo maendeleo yatakuja saa ngapi?.
hawa nafasi yao ni upinzani tu,utawala hawawezi,sasa kama wlivyoiingiza nchi kwenye deni wakati wa dowans wamerudi tena na escrow ambayo ni kashifa fake lakini ndo wanataka waitumie kutoka kisiasa
 
Hiyo kazi kwako, ukimtambuwa usitambuwe.

Weka ushahidi wa kura aliyoiba, wacha kubwabwaja na kuhororoja bila mpango.

"nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe
Hapo kwenye nyekundu mh.mbowe alikuwa ana maanisha kuwa hajawahi ona rais kilaza kama kikwete. Hapo ni kinyume nyume kwa taarifa yako.
 
Hilo mimi sikuliona kama tusi liliporushwa kwa Kikwete iweje nilipolirudisha kwa Slaa liwe tusi? au wewe umeona ni tusi na ukaridhika Kikwete atukanwe?

Hivi magamba wanakulipa kiasi gani cha pesa mpaka una uza utu wako?
 
:Mwanasheria mkuu wa serikali ameshajiuzulu na amesema amebeba dhamana hio pia kwa niaba ya waliojiuzulu" - Kikwete

TUNACHOTAKA HAYO MAJIZI YARUDISHE PESA ZA UMMA KISHA YAENDE JELA...HIZI PESA KIKWETE PIA ANAHUSIKA NDIO MAANA ANASHINDWA KUCHUKUWA HATUA STAHIKI MAANA ANAJUWA ITAKULA KWAKE.HUYU BABA TUMEMCHOKA HATUMTAKI AONDOKE ZAKE ATUACHIE NCHI YETU. AMEIBA VYA KUTOSHA..KAZI YAKE NI KULEA MAJIZI MENZAKE.aaahhh nina hasiraaaa...grrrrrrrrrrr kikwete
 
Ungeanza kuniambia wewe unapokuja kusema uongo humu unalipwa nini au unapata faida gani kwa kuzuwa uongo?

FAIZA FOXY KIBIBI CHA MAGAMBA NINA HASIRA NA NYIE MAGAMBA GRRRRRRRRR! MNGEKUWA NCHI ZA FALME ZA KIARABU ADHABU YENU INGEKUWA KUNYONGWA HADI MFE....GRRRRRRRRRRRR !!!!! FAIZA FOXY HUNA UZALENDO NA NCHO YAKO KAZI YAKO KUPOROMOSHA MATUSI YA NGUONI HIMI JAMVINI...YOU NEED TO SWITCH YOUR SELF grrrrrrrrrrr! !!!!
 
TUNACHOTAKA HAYO MAJIZI YARUDISHE PESA ZA UMMA KISHA YAENDE JELA...HIZI PESA KIKWETE PIA ANAHUSIKA NDIO MAANA ANASHINDWA KUCHUKUWA HATUA STAHIKI MAANA ANAJUWA ITAKULA KWAKE.HUYU BABA TUMEMCHOKA HATUMTAKI AONDOKE ZAKE ATUACHIE NCHI YETU. AMEIBA VYA KUTOSHA..KAZI YAKE NI KULEA MAJIZI MENZAKE.aaahhh nina hasiraaaa...grrrrrrrrrrr kikwete

Fedha hizi mwenyewe nani, umma au IPTL
Nianze kuelezea ya Escrow ni kitu gani, ni tofauti kidogo na akauti zetu tatu tulizozizoea, na akauti maalumu na kazi maalumu pia ikiisha na yenyewe inafungwa, inasimamia na wakala na wakala pia anajukumu la kumlipa mwenye fedha wakati ukifika.

Akaunti ikafunguliwa BoT kwa ajili ya kuweka tozo ya uwekezaji, zinahifadhiwa ili kutoa nafasi kwa pande mbili kushughulikia tofauti zao lakini kabla ya hapo TANESCO walikua wanalipa moja kwa moja.

Kimsingi fedha hizi ni za IPTL, - Kikwete
 
huyu slaa mwenyewe eti ndo wanampigia debe ni mtu mwenye roho si nzuri hata facial expression haidaNnganyi,paroko mzima lakini aliamua kumwasi mungu na kufuata mambo ya dunia,kama ameshindwa kumjali yule aliemuumba,kujali family yake,wala kujali feeling za mr mihambo aliyemnyang'anya mkewe atakujali kweli wewe mwananchi kwa lipi hasa ulomfanyia?,kamwe msije kufanya kosa mkamuamini huyu mtu hafai hafai
 
Machoni kwa Makaburu Mandela alionekena pumba lakini mwisho wa siku alikuja kuwa shujaa wa ulimwengu ha hakuna mfano wake katika kizazi cha sasa
 
Fedha hizi mwenyewe nani, umma au IPTL
Nianze kuelezea ya Escrow ni kitu gani, ni tofauti kidogo na akauti zetu tatu tulizozizoea, na akauti maalumu na kazi maalumu pia ikiisha na yenyewe inafungwa, inasimamia na wakala na wakala pia anajukumu la kumlipa mwenye fedha wakati ukifika.

Akaunti ikafunguliwa BoT kwa ajili ya kuweka tozo ya uwekezaji, zinahifadhiwa ili kutoa nafasi kwa pande mbili kushughulikia tofauti zao lakini kabla ya hapo TANESCO walikua wanalipa moja kwa moja.

Kimsingi fedha hizi ni za IPTL, - Kikwete

FAIZA FOXY. ..HUO NI UONGO WA MCHANA KWEUPEEE....NAJUA WEWE NI MSAKA TONGE NA UKO HAPA KUTETEA TUMBO LAKO..PLEASE HEBU KUWA NA UZALENDO KIDOGO NA NCHO YAKO...ESCROW NI PESA ZA UMMA HILO PIA WALILIKUBALI JAPO MWANZONI WALIJARIBU KUPOTOSHA....RUDISHENI PESA KISHA MUENDE JELA!!!!!! grrrrrrrrrrr
 
FAIZA FOXY KIBIBI CHA MAGAMBA NINA HASIRA NA NYIE MAGAMBA GRRRRRRRRR! MNGEKUWA NCHI ZA FALME ZA KIARABU ADHABU YENU INGEKUWA KUNYONGWA HADI MFE....GRRRRRRRRRRRR !!!!! FAIZA FOXY HUNA UZALENDO NA NCHO YAKO KAZI YAKO KUPOROMOSHA MATUSI YA NGUONI HIMI JAMVINI...YOU NEED TO SWITCH YOUR SELF grrrrrrrrrrr! !!!!

Hayo matusi nilyoporomosha yako wapi?

Una tatizo binafsi? au ni chuki tu? Watanzania 80% juzi wameichaguwa CCM, umesahau, utaendelea kutuchukia sana tu lakini waliowengi hawaafikiani na wewe.

The first reaction to truth is hatred - Tertullian
 
Back
Top Bottom