DR.Slaa Kuunguruma Jangwani Kesho tarehe 07/08/2010 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

DR.Slaa Kuunguruma Jangwani Kesho tarehe 07/08/2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpaka Kieleweke, Aug 6, 2010.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,135
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kesho kwenye viwanja vya Jangwani Jijini DSM kutakuwa na mkutano mkubwa wa hadhara wa Dr.Slaa kwa ajili ya kuhitimisha zoezi la kuzunguka mikoa yote ya Tanzania kwa ajili ya kuomba kudhaminiwa na wananchi.

    walioko DSM mnakaribishwa kwenye mapokezi kwenye uwanja wa ndege wa JK Nyerere kuanzia saa nne kamili asubuhi na baada ya hapo kutakuwa na msafara wa kuelekea kwenye viwanja vya Jangwani ..

    Tuende wote tukamuunge mkono , kwa wale walioko DSM lets show that we are with him.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hakika mpaka kieleweke! Nitakuwepo, tena mapema kabisa kumpokea huyu mpiganaji shujaa.
     
  3. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuko naye mzee. Asihofu na umati atauogopa yeye mwenyewe!!!!!!!!!!
     
  4. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 797
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Matangazo yawe mengi basi ili watu walijue hili, mfano mimi nisingefahamu kama si kusoma humu. Tumieni magari na vipazia sauti, redio zitakazo kubali kutangaza hata TV. Taarifa za kutosha zikipatikana na umati utakuwa wa haja.
     
  5. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,135
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    matangazo yapo redio mbalimbali kuanzia jioni hii na pia kesho asubuhi.
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    MK,

    Msisahau kutuma picha kwa michuzi, mjengwa, vijimambo, hakingowi, na blog zote.

    Michuzi anasingizia kuwa nyie hamtumi picha na ndio maana haziweki. Hebu mtumieni ili akose kisingizio.
     
  7. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 797
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu, kila la kheri!
     
  8. A

    Audax JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    U'r welcome dr slaa
     
  9. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,135
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    La picha ngoja nianze kuziweka hapa na wanaweza kujichukulia .Za kesho pia ntawatumia .
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 2,036
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Picha hatupati mbona, za morogoro, kilimanjaro na Mbeya sijaona mimi. Hebu tuwekeeni jamani.
     
  11. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,050
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    I'm in!
     
  12. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,135
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nimeweka picha za Mbulu na usiku ntaweka nyingine nyingi sana
     

    Attached Files:

  13. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,369
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ifunguliwe Thread maalum kwa ajili ya update za kampein kwa njia ya Picha tu, kama ilivyo ile thread ya ulinzi wa viongozi mbali mbali au ile ya Mama Michel Obama na fashion.
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    MK,

    Niko seriuous mkuu, najua mko bize lakini hey .. .that's what you guys signed up for. Tumeni picha kwa michuzi na wenzake ili akose kisingizio.

    Blog ya michuzi inasomwa na watu wengi sana (kwa maoni yangu) so itumieni accordingly.
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,757
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    THE GREAT MISTAKE OF BONGO POLITICS..........mi huwa nasema SIASA ZA MJINI.......kuwa na watu wengi,kutangaza sana,mikutano,semina,vipeperushi ....vyote hivi hufanyika mijini hali wakiacha sehemu nyingine za nchi....YOU CANT BE A PRESIDENT OF DAR-ES-SALAAM ONLY.....! kosa walilofanya CUF ndo kosa CHADEMA wanalifanya.....CUF ilikuwa mbagala,mtoni na temeke kwa ujumla....wakienda fanya mkutano hata kibaha FUSO zinatoka mbagala kupeleka watu kibaha...hatimaye CHALI KIFO CHA MENDE.........! SO DO CHADEMA
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,490
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ona huyu naye... hivi unasoma news za bongo au JF?

    Chadema ilikuwa mikoani (mwanza to be specific) na last story ilikuwa kuhusu chadema ndani ya Mtwara (Mtwara is kijijini as vijiji get).

    Haya ya mijini tu unayoyasema ni yapi?
     
  17. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 6,148
    Likes Received: 1,859
    Trophy Points: 280
    Panapo majaliwa nitakuwepo.......GO Sla GO.... GO Tanzania GO....
     
  18. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #18
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nami nitakuwepo kwenye msafara wa kumpokea Airport mpaka Jangwani..Hakuna kulala mpaka kieleweke
     
  19. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,482
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu ni mwanzo wa mwisho wa CCM.
     
  20. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MK
    tutafurahi kupata picha zaidi za yaliyojiri mikoani
     
Loading...