Dr. Slaa Jihadhari na MSIBA wa REGIA MTEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa Jihadhari na MSIBA wa REGIA MTEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Jan 16, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Najuwa wengi wameguswa na msiba huu Mungu aelaze mahali
    pema Roho ya Regia Mtema.

    Lakini yote kwa yote siasa mchezo mbaya sana hapa maadui wake
    wasiomtakia Dr Slaa mafanikio ndo wanapata upenyo hata wa kusalimiana
    naye. Kwa mfano mtu ataenda kumpa mkono wa pole huku amejikoki
    Polonium110(ni mtazamo lakini)

    Kwa mtazamo wangu hii ndo itakuwa furusa nzuri kwa magamba kupenyeza
    mamluki katika msiba huu. Dr slaa kuwa makini na msiba huu

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    There could be a point here!
    Kama watu wa cadre hii wana walinzi wa kawaida, yafaa wajilinde pia na factors zingine ikiwemo sumu!
    You never know with humans!
    Point!
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,916
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    Ni angalizo zuri lakini so far as nijuavyo Dr Slaa ni "Nyani Mzee" hivyo hapasi kufundishwa vichochoro vya mwitu alimoishi maisha yake yote
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Jiadhari=Jihadhari
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Noted Mod atanisadia
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ajiadhari yeye au na wengine pia wajiadhari?
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mnamlinda DR duuu bado mnandoto za yeye kuwa raisi!?
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magamba wanaweza kabisa kufanya hayo, ni angalizo zuri.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,054
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ukimuona nyani mzee ujue amekwepa mishale mingi. Ila rudi shule
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Shida siyo ndoto ya urais, shida ni bado mchango wake katika taifa hili bado unahitajika sana.
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna watu kazi yao ni kukosoa wenzao spelling tu lakini hawaangalii ujumbe kama umefika au haujafika.
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dr. Silaa anahitajika sana hata kama asipokuwa rais! Uongozi wake na mchango wake katika jamii ni muhimu sana akiwa katika position yoyote ile ndio sababu tunampenda na kumtakia kheri kila siku! Magamba hamna kingine mnachowazia ni urais tuuuuuuuuuuuuu!
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hapa kwa kweli kuna kaukweli inabidi awe makini sana
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,727
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Yes, there could be a point; but, why mentioning Polonium of all the poisons?!, unajuwa kuwa polonium ni radio active hivyo mtu yeyote anayeisogelea at an degree ana-stand chances za madhara ya radioactive materials @differing degrees?!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,335
    Likes Received: 14,602
    Trophy Points: 280
    Mama Josephine tufikishie ujumbe kwa mzee
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,335
    Likes Received: 14,602
    Trophy Points: 280
    kwani ccm wanajali basi? they dont care ili muradi wewe upotee hivyo vinyamkera pembeni yako shauri yao.wana roho mbaya sana hawa jamaa
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,120
    Likes Received: 2,091
    Trophy Points: 280
    Acha uoga mkuu.
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    huu ni ubaguzi na ni ujinga wa karne.................
    mnageuza msiba kuwa dili?
    watu tunahangaika na msiba tumefiwa nyie mnaingiza SUMU ya UBAGUZI?
    kweli ujinga ni ugonjwa mbaya sana.
    kwa kweli nimesikitika sana kwa hii thred,basi kumbe huu msiba ni chadema...
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ubaguzi ubaguzi ubaguzi ubaguzi ubaguzi ubaguzi ubaguzi ubaguzi ubaguzi ubaguzi ubaguzi ubaguzi ubaguzi
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    chuki chuki chuki chuki chuki chuki chuki chuki chuki chuki.
     
Loading...