Dr Slaa Atoa Tamko Juu ya Kutangaza Mali Zake!

Dr Slaa Atoa Tamko Juu ya Kutangaza Mali Zake!

Slaa mali zake zinamilikiwa na mchumba ake , Pale hana sauti mpaka ametelekeza watoto wake, Chezea josefin wewe... huyo ndio nshomile original.
 
WanaJF,

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, ameandaa tamko maalumu kwa wapenzi wote wa CHADEMA na Watanzania kwa ujumla juu ya kuziweka mali zake hadharani!

Tukio hili la kijasiri ambalo limepangwa kufanywa na Dr Slaa litaenda sambamba na kuweka wazi mshahara wake anaopewa na CHADEMA pamoja na marupurupu mengine.

Katika kufikia hatua hiyo, Dr Slaa pamoja na wafuasi wake wanaamini wataweza kusambaratisha kasi ambayo ACT - Tanzania imekuja nayo.

Aidha, baadhi ya wadau wa mtaa wa Ufipa wamesema pamoja na Dr Slaa kuandaa tamko hili la kijasiri, bado wana mashaka juu ya usahihi wa orodha ya mali ambazo Dr Slaa ana miliki.

Je, wewe unadhani Dr Slaa, Mbowe, Sugu, Msigwa na makamanda wengine waandamizi wataweza kuziweka hadharani mali zao kama ambavyo mzalendo Zitto amethubutu kufanya?

Hii kumtaja taja Zitto mbele ya CHADEMA itawasambaratisha wote.
CHADEMS sasa wameacha mambo ya msingi wanafukuzana na kivuli cha Zito.
Ole wenu!
 
Upo sahihi kabisa,ukitumia akili ya asili bila ya kuchanganya ya mwalimu inawezekana sana ningekuwa na mawazo finyu na hafifu kama yako!

Labda nikusaidie kidogo tu kuondoa chengachenga za umbumbumbu. Unaposikia neno mali au "assets" ina maana kuwa kuna aidha mali zisizo hamishika, zinazo hamishika, hisa (untangible assets) na cash au pesa.

Kitu ambacho Zitto amefanya ni kutangaza mali zake pamoja na madeni.Kwa lugha ya kihasibu tunasema ametangaza 'assets' na 'liabilities'. Ambalo neno liability linajumuisha na madeni pia.

Hivyo basi, nakutaka wewe na watu wengine wa aina yako muelewe kuwa, neno mali halina maana ya cash pekee. Tena pia hata matajiri wa hapa nchini, mfano Mengi, huenda pale alipo hata Million mia moja (TZS) benki hana. Je utasema Mengi ni maskini? Watu wamewekeza kwenye hisa za makampuni, watu wanamiliki mahoteli, pesa ipo kwenye mizunguko ili ijizalishe zaidi.

Nadhani somo umelielewa.

Mkuu inamaana ukiwekeza bilioni moja kwenye hotel na wawekezaji wenzio ili izunguke na kuzalisha unapotaka kutangaza mali zako hiyo bilioni moja hauruhusiwi kuitaja? Fafanua hapo mkuu sijakuelewa kidogo
 
Hatuna muda na huo upuuzi,tunasubiri Rais wa watu Dk.Slaa atuongoze nchi inyooke tupumue,we have oppressed & disregarded a great deal now we want changes.OVER
 
WanaJF,

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, ameandaa tamko maalumu kwa wapenzi wote wa CHADEMA na Watanzania kwa ujumla juu ya kuziweka mali zake hadharani!

Tukio hili la kijasiri ambalo limepangwa kufanywa na Dr Slaa litaenda sambamba na kuweka wazi mshahara wake anaopewa na CHADEMA pamoja na marupurupu mengine.

Katika kufikia hatua hiyo, Dr Slaa pamoja na wafuasi wake wanaamini wataweza kusambaratisha kasi ambayo ACT - Tanzania imekuja nayo.

Aidha, baadhi ya wadau wa mtaa wa Ufipa wamesema pamoja na Dr Slaa kuandaa tamko hili la kijasiri, bado wana mashaka juu ya usahihi wa orodha ya mali ambazo Dr Slaa ana miliki.

Je, wewe unadhani Dr Slaa, Mbowe, Sugu, Msigwa na makamanda wengine waandamizi wataweza kuziweka hadharani mali zao kama ambavyo mzalendo Zitto amethubutu kufanya?

Dah! Sasa nakubali ACT ni chama makini. Hongera ACT kwa kuonyesha njia.
 
WanaJF,

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, ameandaa tamko maalumu kwa wapenzi wote wa CHADEMA na Watanzania kwa ujumla juu ya kuziweka mali zake hadharani!

Tukio hili la kijasiri ambalo limepangwa kufanywa na Dr Slaa litaenda sambamba na kuweka wazi mshahara wake anaopewa na CHADEMA pamoja na marupurupu mengine.

Katika kufikia hatua hiyo, Dr Slaa pamoja na wafuasi wake wanaamini wataweza kusambaratisha kasi ambayo ACT - Tanzania imekuja nayo.

Aidha, baadhi ya wadau wa mtaa wa Ufipa wamesema pamoja na Dr Slaa kuandaa tamko hili la kijasiri, bado wana mashaka juu ya usahihi wa orodha ya mali ambazo Dr Slaa ana miliki.

Je, wewe unadhani Dr Slaa, Mbowe, Sugu, Msigwa na makamanda wengine waandamizi wataweza kuziweka hadharani mali zao kama ambavyo mzalendo Zitto amethubutu kufanya?



Hakuna mashindano ya kuweka tamko la mali hadharani, Tune ya maadili ambayo ipo wakati na watanzania wakihitaji Dr hatakuwa na ajizi.Zitto mnauhakika amesema mali zake zote?, waandishi mlizithibitisha kwa hati?
Mwandishi kaandike teba
 
Slaa mali zake zinamilikiwa na mchumba ake , Pale hana sauti mpaka ametelekeza watoto wake, Chezea josefin wewe... huyo ndio nshomile original.
Wewe wa ajabu sana,maandiko yanasema mke ni nani ndani ya nyumba?, akizimiliki kuna hoja,mbina Act mnaubaguzi wa kijinsia,ndio maana m/ kiti mwanamke mmemweka picha mwenye madaraka ni zitto
 
Back
Top Bottom