Dr Slaa Atoa Tamko Juu ya Kutangaza Mali Zake!

Dr Slaa Atoa Tamko Juu ya Kutangaza Mali Zake!

Tangu lini umekuwa msemaji wa CHADEMA? Yasiyokuhusu mwachie Ngoswe.

Mkuu, kama CHADEMA hainihusu kwanini wanapokea fedha zetu za ruzuku ambazo kimsingi mimi kama Mtanzania nina lipa kodi ambayo ndiyo hiyo inatumika kunenepesha matumbo na makalio ya viongozi wa CHADEMA!
 
hawezi kutangaza yule mzee, analipwa mshahara wa mbunge wakati yeye si mbunge baada ya kulazimisha chama kufanya hivyo
 
zito ni mzalendo tangu lini? mbona hakuweka fedha anazopewa na ccm?

Kama una ushahidi wowote tafadhali tuwekee hapa ili wanajukwaa tusadiki hayo huyasemayo.
 
Mtoa post nakushauri tu ni bora utafute hela kuliko kujipendekeza kwa mwwanaume mwenzako.utapumuliwa kichogoni shauri yako.

Jifunze ustaarabu mkuu. Hakuna mtu anaeshindwa kutukana mitandaoni, bali tu tunaamua kujiheshimu. Unapaswa nawe ufanye vivyo hivyo mkuu.
 
WanaJF,

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, ameandaa tamko maalumu kwa wapenzi wote wa CHADEMA na Watanzania kwa ujumla juu ya kuziweka mali zake hadharani!

Tukio hili la kijasiri ambalo limepangwa kufanywa na Dr Slaa litaenda sambamba na kuweka wazi mshahara wake anaopewa na CHADEMA pamoja na marupurupu mengine.

Katika kufikia hatua hiyo, Dr Slaa pamoja na wafuasi wake wanaamini wataweza kusambaratisha kasi ambayo ACT - Tanzania imekuja nayo.

Aidha, baadhi ya wadau wa mtaa wa Ufipa wamesema pamoja na Dr Slaa kuandaa tamko hili la kijasiri, bado wana mashaka juu ya usahihi wa orodha ya mali ambazo Dr Slaa ana miliki.

Je, wewe unadhani Dr Slaa, Mbowe, Sugu, Msigwa na makamanda wengine waandamizi wataweza kuziweka hadharani mali zao kama ambavyo mzalendo Zitto amethubutu kufanya?

Za kwangu+za mbayuwayu=tukutane october na maccm yenu na vibaraka wake
 
Eti kama mzalendo Zitto alivyofanya.Kwa akili yako ya kuzaliwa bila kuchanganya na za walimu waliokunoa darasani
UNASADIKI KUWA ZITTO ANAMILIKI 18 M?
Mshahara wa mbunge kwa mwezi nalipata kusoma humu ni around 11 M (nakaribisha kukosolewa)amekaa bungeni miaka 10.

Uko right mkuu Zzk kazingua,,!!
 
Eti kama mzalendo Zitto alivyofanya.Kwa akili yako ya kuzaliwa bila kuchanganya na za walimu waliokunoa darasani
UNASADIKI KUWA ZITTO ANAMILIKI 18 M?
Mshahara wa mbunge kwa mwezi nalipata kusoma humu ni around 11 M (nakaribisha kukosolewa)amekaa bungeni miaka 10.

Mkuu mbona unapata shida na hawa watu? Make hata mtoto wa chekechea atajua tu kwamba bw. Zitto ni mwongo...
 
Teh Teh Mali za Slaa ni pamoja na Mke mmoja na girl friend mmoja.
 
Tuwaachie Chadema yako na wachaga wenzako co? Aya bhana baki nayo
 
C bora hata huyo Zito aliyejaribu kutangaza kuliko huyo anaeandaa kwanza tamko ndo atangaze, siamini kama mbowe ataweza kuthubutu kutangaza
 
Eti kama mzalendo Zitto alivyofanya.Kwa akili yako ya kuzaliwa bila kuchanganya na za walimu waliokunoa darasani
UNASADIKI KUWA ZITTO ANAMILIKI 18 M?
Mshahara wa mbunge kwa mwezi nalipata kusoma humu ni around 11 M (nakaribisha kukosolewa)amekaa bungeni miaka 10.

Mkuu mimi sio shabiki wa siasa!! Ila nakushangaa unaposema mshara wake m11, halafu ukaona ni ajabu kuwa na hiyo balance kwenye account yake!!!

Nambie wewe unapokea mshahara kiasi gani?! Na sasa hivi kwenye account yako kuna kiasi gani?! Nikuchukulie mfano, mshahara wako kwenye makaratasi unasoma laki 8. Je kwenye account yako kuna hata million 1 kwa sasa?! Kama haipo usimshangae zitto au mtu yeyote akisema hana hela au hela aliyonayo ni kiasi flani!!!

Kama wewe ni mwanafunzi wa chuo ntakuelewa!! Maana nyinyi huwa mnafikiria tofauti kabisa na ukweli ulivyo kwenye maisha.
 
C bora hata huyo Zito aliyejaribu kutangaza kuliko huyo anaeandaa kwanza tamko ndo atangaze, siamini kama mbowe ataweza kuthubutu kutangaza
Kazi iliyokua mbele yetu nikupambana na Mwenye Mbwa hatuangaiki na Mbwa
 
Tupo pamoja, taarifa mpya ni kuwa, kuna mlinzi wa katibu wa chama kimoja cha siasa, kapata kipigo toka kwa walinzi wa chama akihusishwa na tuhuma mbali mbali, ikiwemo mahusiano na mchumba wa kiongozi wa chama.

Karibu sana Jukwaani.
atakuwa Khalid Kagenzi aliyebanwa kwa praizi na akina Kigaila?
 
Back
Top Bottom