Dr Slaa Atoa Tamko Juu ya Kutangaza Mali Zake!

Dr Slaa Atoa Tamko Juu ya Kutangaza Mali Zake!

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Posts
7,146
Reaction score
3,830
WanaJF,

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, ameandaa tamko maalumu kwa wapenzi wote wa CHADEMA na Watanzania kwa ujumla juu ya kuziweka mali zake hadharani!

Tukio hili la kijasiri ambalo limepangwa kufanywa na Dr Slaa litaenda sambamba na kuweka wazi mshahara wake anaopewa na CHADEMA pamoja na marupurupu mengine.

Katika kufikia hatua hiyo, Dr Slaa pamoja na wafuasi wake wanaamini wataweza kusambaratisha kasi ambayo ACT - Tanzania imekuja nayo.

Aidha, baadhi ya wadau wa mtaa wa Ufipa wamesema pamoja na Dr Slaa kuandaa tamko hili la kijasiri, bado wana mashaka juu ya usahihi wa orodha ya mali ambazo Dr Slaa ana miliki.

Je, wewe unadhani Dr Slaa, Mbowe, Sugu, Msigwa na makamanda wengine waandamizi wataweza kuziweka hadharani mali zao kama ambavyo mzalendo Zitto amethubutu kufanya?
 
shirika letu lina nafasi za kazi anatafutwa mtaalamu wa kuchoronga miamba (nafasi 6) , awe na uzoefu miaka 15, mshahara milioni 10, nyumba gari, atapewa. 2. Pia anatafutwa mpishi awe na uzoefu wa miaka 7 wa kupika migebuka, mshahara milioni 5, tafadhali sambaza matangazo haya hapo lumumba...tangazo hili limeletwa kwako kwa udhamini wa act-mwandiga kwa kushirikiana na mafisi (ccm) (na
wanajf,

katibu mkuu wa chadema, dr slaa, ameandaa tamko maalumu kwa wapenzi wote wa chadema na watanzania kwa ujumla juu ya kuziweka mali zake hadharani!

Tukio hili la kijasiri ambalo limepangwa kufanywa na dr slaa litaenda sambamba na kuweka wazi mshahara wake anaopewa na chadema pamoja na marupurupu mengine.

Katika kufikia hatua hiyo, dr slaa pamoja na wafuasi wake wanaamini wataweza kusambaratisha kasi ambayo act - tanzania imekuja nayo.

Baadhi ya wadau wa mtaa wa ufipa wamesema pamoja na dr slaa kuandaa tamko hili la kijasiri, bado wana mashaka juu ya usahihi wa orodha ya mali ambazo dr slaa ana miliki.

Je, wewe unadhani dr slaa, mbowe, sugu, msigwa na makamanda wengine waandamizi wataweza kuziweka hadharani mali zao kama ambavyo mzalendo zitto amethubutu kufanya?
 
WanaJF,

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, ameandaa tamko maalumu kwa wapenzi wote wa CHADEMA na Watanzania kwa ujumla juu ya kuziweka mali zake hadharani!

Tukio hili la kijasiri ambalo limepangwa kufanywa na Dr Slaa litaenda sambamba na kuweka wazi mshahara wake anaopewa na CHADEMA pamoja na marupurupu mengine.

Katika kufikia hatua hiyo, Dr Slaa pamoja na wafuasi wake wanaamini wataweza kusambaratisha kasi ambayo ACT - Tanzania imekuja nayo.

Aidha, baadhi ya wadau wa mtaa wa Ufipa wamesema pamoja na Dr Slaa kuandaa tamko hili la kijasiri, bado wana mashaka juu ya usahihi wa orodha ya mali ambazo Dr Slaa ana miliki.

Je, wewe unadhani Dr Slaa, Mbowe, Sugu, Msigwa na makamanda wengine waandamizi wataweza kuziweka hadharani mali zao kama ambavyo mzalendo Zitto amethubutu kufanya?

Eti kama mzalendo Zitto alivyofanya.Kwa akili yako ya kuzaliwa bila kuchanganya na za walimu waliokunoa darasani
UNASADIKI KUWA ZITTO ANAMILIKI 18 M?
Mshahara wa mbunge kwa mwezi nalipata kusoma humu ni around 11 M (nakaribisha kukosolewa)amekaa bungeni miaka 10.
 
WanaJF,

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, ameandaa tamko maalumu kwa wapenzi wote wa CHADEMA na Watanzania kwa ujumla juu ya kuziweka mali zake hadharani!

Tukio hili la kijasiri ambalo limepangwa kufanywa na Dr Slaa litaenda sambamba na kuweka wazi mshahara wake anaopewa na CHADEMA pamoja na marupurupu mengine.

Katika kufikia hatua hiyo, Dr Slaa pamoja na wafuasi wake wanaamini wataweza kusambaratisha kasi ambayo ACT - Tanzania imekuja nayo.

Aidha, baadhi ya wadau wa mtaa wa Ufipa wamesema pamoja na Dr Slaa kuandaa tamko hili la kijasiri, bado wana mashaka juu ya usahihi wa orodha ya mali ambazo Dr Slaa ana miliki.

Je, wewe unadhani Dr Slaa, Mbowe, Sugu, Msigwa na makamanda wengine waandamizi wataweza kuziweka hadharani mali zao kama ambavyo mzalendo Zitto amethubutu kufanya?

Mkuu angalia kuna sheria mpya ya makosa ya mtandao.
 
Mkuu, habari? Ni kweli siku nyingi sana sijatia neno humu. Lakini nimefurahi kurudu na kukutana upya na watu kama wewe Tume ya Katiba.

Tupo pamoja, taarifa mpya ni kuwa, kuna mlinzi wa katibu wa chama kimoja cha siasa, kapata kipigo toka kwa walinzi wa chama akihusishwa na tuhuma mbali mbali, ikiwemo mahusiano na mchumba wa kiongozi wa chama.

Karibu sana Jukwaani.
 
Last edited by a moderator:
Naona upo Lumumba umeshakunywa Kahawa, sasa unakula miraha na Tende mbichi, mbiombio inakuja hapa JF na kuharisha.
Nenda kwa maCCM wenzio ukapige hadithi zako, huenda utalipwa pesa kidogo.
 
Mwendelezo wa Act kupambana na Upinzani na siyo ccm unganisheni Dots mtanielewa
 
Eti kama mzalendo Zitto alivyofanya.Kwa akili yako ya kuzaliwa bila kuchanganya na za walimu waliokunoa darasani
UNASADIKI KUWA ZITTO ANAMILIKI 18 M?
Mshahara wa mbunge kwa mwezi nalipata kusoma humu ni around 11 M (nakaribisha kukosolewa)amekaa bungeni miaka 10.

Upo sahihi kabisa,ukitumia akili ya asili bila ya kuchanganya ya mwalimu inawezekana sana ningekuwa na mawazo finyu na hafifu kama yako!

Labda nikusaidie kidogo tu kuondoa chengachenga za umbumbumbu. Unaposikia neno mali au "assets" ina maana kuwa kuna aidha mali zisizo hamishika, zinazo hamishika, hisa (untangible assets) na cash au pesa.

Kitu ambacho Zitto amefanya ni kutangaza mali zake pamoja na madeni.Kwa lugha ya kihasibu tunasema ametangaza 'assets' na 'liabilities'. Ambalo neno liability linajumuisha na madeni pia.

Hivyo basi, nakutaka wewe na watu wengine wa aina yako muelewe kuwa, neno mali halina maana ya cash pekee. Tena pia hata matajiri wa hapa nchini, mfano Mengi, huenda pale alipo hata Million mia moja (TZS) benki hana. Je utasema Mengi ni maskini? Watu wamewekeza kwenye hisa za makampuni, watu wanamiliki mahoteli, pesa ipo kwenye mizunguko ili ijizalishe zaidi.

Nadhani somo umelielewa.
 
Tupo pamoja, taarifa mpya ni kuwa, kuna mlinzi wa katibu wa chama kimoja cha siasa, kapata kipigo toka kwa walinzi wa chama akihusishwa na tuhuma mbali mbali, ikiwemo mahusiano na mchumba wa kiongozi wa chama.

Karibu sana Jukwaani.
Mbona Ujamweleza pia kua kuna chama kinatembea namaliasili na vibuyu alafu habari mbaya yule mliomtuma kukimaliza kile chama kinachowatia homa mpaka hamlali amekula pesa na ameshindwa kufanikiwa?
 
Mkuu HAMY-D karibu sana jamvini sijui ulipotelea wapi.
 
Last edited by a moderator:
WanaJF,

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, ameandaa tamko maalumu kwa wapenzi wote wa CHADEMA na Watanzania kwa ujumla juu ya kuziweka mali zake hadharani!

Tukio hili la kijasiri ambalo limepangwa kufanywa na Dr Slaa litaenda sambamba na kuweka wazi mshahara wake anaopewa na CHADEMA pamoja na marupurupu mengine.

Katika kufikia hatua hiyo, Dr Slaa pamoja na wafuasi wake wanaamini wataweza kusambaratisha kasi ambayo ACT - Tanzania imekuja nayo.

Aidha, baadhi ya wadau wa mtaa wa Ufipa wamesema pamoja na Dr Slaa kuandaa tamko hili la kijasiri, bado wana mashaka juu ya usahihi wa orodha ya mali ambazo Dr Slaa ana miliki.

Je, wewe unadhani Dr Slaa, Mbowe, Sugu, Msigwa na makamanda wengine waandamizi wataweza kuziweka hadharani mali zao kama ambavyo mzalendo Zitto amethubutu kufanya?

foolish thread
 
Tupo pamoja, taarifa mpya ni kuwa, kuna mlinzi wa katibu wa chama kimoja cha siasa, kapata kipigo toka kwa walinzi wa chama akihusishwa na tuhuma mbali mbali, ikiwemo mahusiano na mchumba wa kiongozi wa chama.

Karibu sana Jukwaani.

Mkuu Tume ya Katiba siku hizi umeajiriwa lumumba, achana na propaganda dhidi ya Rais wetu wa awamu ya 5.
 
Last edited by a moderator:
WanaJF,

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, ameandaa tamko maalumu kwa wapenzi wote wa CHADEMA na Watanzania kwa ujumla juu ya kuziweka mali zake hadharani!

Tukio hili la kijasiri ambalo limepangwa kufanywa na Dr Slaa litaenda sambamba na kuweka wazi mshahara wake anaopewa na CHADEMA pamoja na marupurupu mengine.

Katika kufikia hatua hiyo, Dr Slaa pamoja na wafuasi wake wanaamini wataweza kusambaratisha kasi ambayo ACT - Tanzania imekuja nayo.

Aidha, baadhi ya wadau wa mtaa wa Ufipa wamesema pamoja na Dr Slaa kuandaa tamko hili la kijasiri, bado wana mashaka juu ya usahihi wa orodha ya mali ambazo Dr Slaa ana miliki.

Je, wewe unadhani Dr Slaa, Mbowe, Sugu, Msigwa na makamanda wengine waandamizi wataweza kuziweka hadharani mali zao kama ambavyo mzalendo Zitto amethubutu kufanya?


Sidhani Kama Slaa yuko too low kiasi cha kutaka kimbizana na mpuuzi wenu.

He is too old for that shit Kama huyo kima anafikiri CDM inaishi kwa kumfwata fwata yeye au kushindana naye amechemsha.

Mpe pole maana amepoteza dira kiasi cha kujisaliti hata nafsi yake kutoka kuwa mpinzani mpaka kuwa mpinzani Wa upinzani....


His hell is too near......
 
Back
Top Bottom