Dr. Slaa atikisa Songea: Pata picha na habari

Dr. Slaa atikisa Songea: Pata picha na habari

Kama kukusanya watu huashiria Imani waliyonayo kwako, Basi Diamond Platinum anaaminiwa Zaid ya Slaa.

Angalia Nyuma ya Noah Watu walivotapika.

993602_394301970673759_1904623904_n.jpg
 
Chadema Zitto na Chadema Slaa, kwishney
 
Hiyo hasira ya kunyeeshewa mvua itakuja kuwamaliza CCM.
 
kule kigoma ilinyesha mvua watu wakabaki kidogo ndio ccn wakapiga picha kuwa slaa hakuwa na watu.
sasa hapa wameamua kukomaa
 
View attachment 134034 Songea Mkutano wa Dr Slaa

Hii picha imepigwa wakati mvua kubwa inanyesha
Nimefurahishwa sana na Wananchi kuendelea kumsikiliza Mh. Dr W.P. Slaa na wakati mvua kubwa inanyesha,

Binafsi nimejifunza yafuatayo:-
  • Wananchi wa Tanzania wana Imani kubwa sana na Chadema ktk kupata maisha wanayoyataka
  • Wananchi wa Tanzania wana Imani sana na Viongozi wa Chadema
  • Wananchi wa Tanzania wako tayari kwa lolote linalosemwa na chadema maana wanajua sio walopokaji kabisa bali wanatetea haki za wanyonge

Karibuni wanajamii tujadili

AMEN - 'Na iwe hivyo Daima...' God Bless CDM for an independent and blessed Tanganyika!
 
Kama kukusanya watu huashiria Imani waliyonayo kwako, Basi Diamond Platinum anaaminiwa Zaid ya Slaa.

Angalia Nyuma ya Noah Watu walivotapika.

993602_394301970673759_1904623904_n.jpg

Akili zako makalioni...! Ungelingalisha hata na washabiki Uwanja wa Taifa tungeelewa unazo fikra zinazoendana...! Matamasha na Siasa ni kada au discipline 2 tofauti...hivyo kwako kulinganisha Diamond na Dr Slaa...ni hoja mfu, na fikra za mawazo mgando, au 'reversed thinking'!
 
View attachment 134034 Songea Mkutano wa Dr Slaa

Hii picha imepigwa wakati mvua kubwa inanyesha
Nimefurahishwa sana na Wananchi kuendelea kumsikiliza Mh. Dr W.P. Slaa na wakati mvua kubwa inanyesha,

Binafsi nimejifunza yafuatayo:-
  • Wananchi wa Tanzania wana Imani kubwa sana na Chadema ktk kupata maisha wanayoyataka
  • Wananchi wa Tanzania wana Imani sana na Viongozi wa Chadema
  • Wananchi wa Tanzania wako tayari kwa lolote linalosemwa na chadema maana wanajua sio walopokaji kabisa bali wanatetea haki za wanyonge

Karibuni wanajamii tujadili

Chadema sio wazuri kama vile tunavyowafikiria ila; Watz wamewachoka ccm ndio sababu kubwa.
 
Back
Top Bottom